Announcement

Collapse
No announcement yet.

อ๊า มันมาแล้น ภาค 2!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อ๊า มันมาแล้น ภาค 2!!!

มันคือ วัตถุที่ทำให้เสียตัง 555+
    www.jedicool.com
    ปล.อัพเดตของเยอะมากๆแต่ราคายังงับ Galaxy มาแล้น 16000.- - -" ซื้อคอมได้ 1 เครื่องเรยนะ

อัพเดทเยอะจริงๆ Galaxy 16000 - - แล้วไอ้ THERMALTAKE TOUGHPOWER 1200 W
    จะเท่าไหร่หว่า

Comment

ฟรีคับ อิอิ เห็งเค้าบอก 0 บาท

Comment

Originally posted by Mcrxp View Post
        มันคือ วัตถุที่ทำให้เสียตัง 555+
        www.jedicool.com
        ปล.อัพเดตของเยอะมากๆแต่ราคายังงับ Galaxy มาแล้น 16000.- - -" ซื้อคอมได้ 1 เครื่องเรยนะ
        อะไรครับ Galaxy มาแล้น 16000 งงนะ บอกหน่อยดิ

Comment

PSU Enermax Galaxy 1000W อ่ะงับ ราคา หนึ่งหมื่นหกพันบาทถ้วน เน้น ถ้วน -_-"

Comment

Originally posted by Mcrxp View Post
            PSU Enermax Galaxy 1000W อ่ะงับ ราคา หนึ่งหมื่นหกพันบาทถ้วน เน้น ถ้วน -_-"
            ครับท่าบ หายงงละ
            แล้วยังนี้ ต้องใช้อุปรณ์ในคอม ฯ ประมาณใหนนะที่จะทำให้ PSU ตัวนี้รับไม่ได้ นา

ประมาณ
            8800GTX * 2 ตัว
            ฮาร์ดดีส 6 ลูก
            แรม 4 ตัว
            DVD-RW * 4 ตัว

จะใส่อะไรต่อ ดีนา ถึงจะครบ 1000 W ครับ

Comment

ผมว่าไปใช้ Pentium MMX แล้วใช้ 1000W คับ อิอิ

Comment

ผมว่าถ้าอนาคตรองรับ SLI ถึง 3 ตัว [Mainboard ปัจจุบันมี PCI-E16x ถึง 3 ช่อง] ต้องกินไฟเพิ่มขึ้นแน่ๆครับ แล้วถ้า CPU แรง แรม แรง hdd มากก่า 6ลูก ก้อหมดไฟ อิอิ

Comment

1000W กะจะเพิ่มไฟ OC ทะลุ7.0 เลยนะนั้น

Comment

วัตถุเสียตัง
                    เรียกได้ดีมากครับ อิอิ

Comment

ถ้าจะให้galaxyเอาไม่ไหว ตัดแต่ง ต่ออกเครื่องปรับอากาศครับ ไม่พอแน่นอน

Comment

ม่ะช่ายแต่ Psu อีกหลายๆๆอย่างเพียบๆ ๆ อยากได้วุ้ย เอิ๊ก ๆ ๆ หาเงินทั้งปีซื้อคอม!!!! 555+ เหงว่าของลง สิ้นเดือนพวกชุดแต่ง ^ ^ และที่สำคัญราคาไม่แพง!!!

Comment

Working...
                        X