Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยสอน เซ้ต เราเตอร์Hatari HW-AA101 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยสอน เซ้ต เราเตอร์Hatari HW-AA101 หน่อยครับ

อยากจะรบกวนผู้รู้ สอนการเซทจ่ายค่าไอพีแบบ ฟิก ใหเครื่องคอม ของ เร้าเตอร์ รุ่นนี้

จ่ายเนตให้เครื่อง แบบกำหนดค่าไอพี ครับ
    คือผมจะ ฟิกเลย ว่า เครื่องนี้ ไอพีอะไร อีกเครื่อง ไอพีอะไร
    ลองเซทไอพีตรงๆแล้ว เกทเวยิงไปไอพีเร้าเตอร์ ก็ใช้เนตไม่ได้
    ไม่ใช้แบบ เจนออโต้ เพราะเครื่องที่บ้านมี หลายเครื่องผ่านสวิท
    เวลาปิดเปิดใหม่ เครื่องที่ใช้เป็นตัวเปิดเซิฟ
    มันจะไม่ได้ค่าไอพี ตรงกับที่เซทเปิดเซิฟไว้ครับ

dun dun

Comment

Working...
    X