Announcement

Collapse
No announcement yet.

รีวิวSony Vaio VGN-Z16SN [SZ เปลี่ยนไป๋]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รีวิวSony Vaio VGN-Z16SN [SZ เปลี่ยนไป๋]

รีวิวSony Vaio VGN-Z16SN [SZ เปลี่ยนไป๋]

เอามาฝากแฟนๆชาวโซนี่โดยnbspec
    ดูจากสเปครุปร่างน่าสนมาก แต่ราคาโหดได้จริงๆT_T

http://www.****************/2008/mod...owpage&pid=618

CPUZ เค้าแปลกๆ นะท่าน เจอเป็น T8300 แต่ Bus 266
    และที่น่าสนจายอย่างแรง มันเป็น socket P478

super pi ทำได้ช้า กว่าของท่าน turionx2 อีก

Comment

โอ แรมเป็น DDR3

Comment

ดูไม่ได้อะ

Comment

ดูไม่ได้อีกคนครับ

Comment

รู้สึกทางเวปจะเอาออกไปนะครับ

Comment

Originally posted by data_db2 View Post
              CPUZ เค้าแปลกๆ นะท่าน เจอเป็น T8300 แต่ Bus 266
              และที่น่าสนจายอย่างแรง มันเป็น socket P478

super pi ทำได้ช้า กว่าของท่าน turionx2 อีก
              ^^ T9300 SUPER PI 1M 14วินาที CENTRINO2 ใครเจ๋งเอามาดูโลด bus 1066 ออกมาวาดลวดลายหน่อย bus800 ขอท้าครับ อิอิ

ปล ยกหางไม่ได้ ผมขี่ทันทีครับ

Comment

Working...
              X