Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามเรื่องการ์ดจออ่ะคับระหว่าง GF 8600 กับ ATI Radeon HD 3470 ไม่ทราบใครแรงกว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามเรื่องการ์ดจออ่ะคับระหว่าง GF 8600 กับ ATI Radeon HD 3470 ไม่ทราบใครแรงกว่า

คือไปเดินฟอร์จูนมาวันอาทิตย์ แวะไปหาโน๊ตบุ๊คมาอ่ะ เข้าร้าน bigit เห็น Asus ออกใหม่อ่ะคับเป็น cpu FSB 1066 อ่ะตามสเป็กข้างล่าง

http://www.bigitshop.com/online-shop...-notebook.html

อยากทราบการ์ดจออ่ะคับใครแรงกว่ากันอ่ะ..รบกวนผู้รู้ตอบทีอ่ะ

8600 แรงทิ้ง***งไม่เห็นฝุ่นเลยครับ
    แต่! 8600 มันมีปัญหาเรื่อง heat cycle ครับ เหมือนเป็นมะเร็งรอวันตาย ยังไงไปเล่นฝั่งati ดีกว่าครับ ถ้าคุณไม่เน้นเล่นเกมก็เอา hd 3470 ก็เพียงพอครับ

Comment

8600แรงกว่ามากคับ atiแรงต้อง3650ขึ้นไป

Comment

สวยดีครับ

Comment

ต้องเทียบ 3560 ครับ

แต่ GF8600 ตอนนี้ เหมือนมะเร็ง ตามข้างบนว่าครับ

Comment

Working...
          X