Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมมีปัญหาเกี่ยวกับ 16 bit Ms DOS Subsystem ง่ะน่ารำคาญมากเลยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมมีปัญหาเกี่ยวกับ 16 bit Ms DOS Subsystem ง่ะน่ารำคาญมากเลยคับ

มันจะขึ้นมาตอนเปิดเครื่องโหลดเข้าวินโดวตลอด ขึ้นมา 8 ไดอะล็อก โครตน่ารำคาญเลยครับ
    ผมลงวินโดวใหม่ ไป3 รอบแหละสำหรับปัญหานี้ ตอนแรกก็ไม่เป็นหรอกครับพอลงโปรแกรมเสร็จ
    ถึงจะมาเป็น แล้วมันไม่น่าจะเป็นโปรแกรมที่ผมลงหรอกครับเพราะลงมาหลายเครื่องแล้วไม่มีปัญหา
    ไม่ทราบว่าต้องแก้อะไรมั้งครับหรือว่าปัญหานี้มันเกิดมาจากไวรัส ช่วยผมด้วยครับ

คาดว่า ไวรัส แน่นอน คับ

Comment

ที่ Title มันก็มีชื่อไฟล์บอกไว้นั่นลองลบไฟล์มันออกก่อนดิครับ เผื่อจะหาย

Comment

ผมลองลบแล้วครับ เดี๋ยวมันก็ขึ้นมาใหม่ตลอดเลย

Comment

Working...
        X