Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกมส์ COD 4 มันเก็บ notebook ไปทำไมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกมส์ COD 4 มันเก็บ notebook ไปทำไมครับ

บางด่านผมเดินๆไปเจอก็กดเก็บมาแต่ในภารกิจหรือในแผนที่ไม่มีบอกให้เก็บแต่เราก็เก็บได้
    แล้วมันมีจำนวนด้วยผมเก็บได้ 5/เท่าไหร่จำไม่ได้
    มันให้เก็บไปทำไมครับ

เก็บเอาไปปลดล็อค ต่างๆนาๆ ครับ
    ลองหาในกระทู้เก่าๆนะครับ บอกสถานที่เก็บโน็ตบุ๊คทุกอันครับ

Comment

เก็บไว้ขายต่อคับ อิอิอิอิ

Comment

มันไม่มี ใช้ครับๆ อิอิเอา ไปทุกโบ ขาย เอิ้กๆๆ ว่าไปๆๆ

Comment

มันไม่มี ใช้ครับๆ อิอิเอา ไปทุกโบ ขาย เอิ้กๆๆ ว่าไปๆๆ

Comment

เอาไว้ ปลดล็อก cheat code ครับ
            เช่น ระเบิด 1 ลูก ระเบิดกระจายเป็น 5 ลูก ซะใจมาก
            กด สโลโมชั่นได้
            กระสุนไม่หมด เป็นต้น

ทำให้เล่นแบบยากได้ง่ายขึ้น

Comment

มีให้เก็บ 30 เครื่องครับ แล้วเอาไปเซ้งให้ร้านรับโน้ตบุ๊กมือ 2 น่าจะได้ราคาดีน่ะครับ 30 เครื่องลองตีเป็นเงินดูสิรวยๆ

Comment

30 เครื่อง ขายได้ตะไร หารกานนะท่าน รวยแหละ

Comment

Originally posted by shoompon View Post
                  มีให้เก็บ 30 เครื่องครับ แล้วเอาไปเซ้งให้ร้านรับโน้ตบุ๊กมือ 2 น่าจะได้ราคาดีน่ะครับ 30 เครื่องลองตีเป็นเงินดูสิรวยๆ
                  ระวังโดนข้อหารับซื้อของโจรนะครับๆ 5555+

Comment

เก็บได้ 29 เอง เซง

Comment

Working...
                    X