Announcement

Collapse
No announcement yet.

เวลาเล่นเกมหนักทำไมเครื่องดับครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เคยเจอครับ อาการ แบบนี้เดียวกันเลย ... บางทีก็เปิดไม่ติด ... บางทีเล่นเกมส์โหลดหนักๆก็ดับ ครับ ..90 % น่าจะเป็นที่ Psu อ่าครับ ... ลองเปลี่ยนมาใช้ พวก Psu แบบแท้ๆ ดูครับ ปัญหาเหล่านี้จบ ครับ ...

Comment

Originally posted by mack_d View Post
      psu : Delux 450w คับ
      น่าจะไฟไม่พอครับ

Comment

แต่ผมว่า Delux 450W น่าจะพอนะครับ
        ดูไม่ได้มีไรแปลกๆ อะ 9600GT ก็กินไฟไม่เยอะอะ

รวมทั้ง System ถึงจะวัตต์ไม่แท้ แต่ถ้าจ่ายเกิน 350W ผมว่าสบายๆ ครับ

Comment

จะเล่นเกมแต่ละทีลำบากแท้น้อ เฮ้อ เอาพัดลมเป่า คอม คนนั่งร้อนเล่นเกม 555

Comment

จะเล่นเกมแต่ละทีลำบากแท้น้อ เฮ้อ เอาพัดลมเป่า คอม คนนั่งร้อนเล่นเกม 555

Comment

RAM ไม่พอ -0- เกี่ยวไหมน้อ

อยากทราบว่า ที่ การ์ดจอร้อน ลองวัดดูแล้วร้อนเท่าไหร่ครับ

Comment

Working...
              X