Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามผู้รู้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามผู้รู้หน่อยครับ

เครื่องผมเล่นเกมส์ flat out อยู่ดี ๆ แล้วมันก็ขึ้น vpu recovery เฉยเลยอะ
    ไม่รู้เป็นเพราะอะไร เมื่อก่อนใช้ os : xp sp2 , ccc 7.12 ก็ไม่เป็นอย่างนี้อะครับ
    ใช้ vga 3850 256 mb ไม่ได้ oc , ccc 8.05 , แต่เวลาเล่นเกมจะ fix พัดลมที่ 60%
    cpu x2 4200+ ไม่ได้ oc
    ram 2 gb bus 667
    psu 550 wat

ปิดซะก็ได้ครับ ไม่ต้องติ๊กนะครับ

Comment

ตามข้างบนไม่ต้อง เจษฎาพร ครับ

ว่าแต่ ถ้าจะตัดปัญหาเลยไปไช้ไดรเวอร์ ตัวเก่าที่เคยไช้ครับเพราะ ไหม่สุด ไม่ดีสุดเสมอไปครับ

Comment

ตาม Rep บนเลยครับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ เดี๋ยวจะลองกลับไปใช้ ccc ตัวเก่า + ใช้ window ตัวเก่าดูครับ

Comment

Working...
          X