Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าคนที่ใช้ VGA Onboard ของ ECS Black กับ บน Vista

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าคนที่ใช้ VGA Onboard ของ ECS Black กับ บน Vista

คืออยากรู้ว่า Vista ให้คะแนน VGA Onboard (ATi HD 3200) เท่าไร

ทั้ง Aero และ 3D

3.7 3.6

Comment

หรอครับ
      Onboard ตัวเก่าของผม ได้ไม่ถึง 3 เลยครับ แต่ 3D ได้ 3.0

แต่ X1900GT ของผม ใช้ร่วมกับ Athlon64 3200+ ได้ ถึง 5.9 5.8 เลยครับ

ตอนแรกว่าจะขาย X1900GT แล้วใช้ Onboard แทน (เพื่อประหยัดไฟ) ดูจากคะแนนแล้ว เปลี่ยนใจแล้วครับ อิอิอิ ใช้ X1900GT ดีกว่า

Comment

Working...
      X