Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ Aquamark ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอด้วยครับ เป็นเหมือนกันเลยครับขอบคุณครับ
    Last edited by apichate; 31 Jan 2009, 04:58:58.

Comment

Originally posted by apichate View Post
      ขอด้วยครับ เป็นเหมือนกันเลยครับ apichate_888@hotmail.com ขอบคุณครับ
      ส่งให้แล้วนะ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        ไฟล์ บางตัวในวินโดวส์มัน เจ๋ง เนี้ยจากการ O/C
        ผม O/C CPU ไป 3.8 ก็เลยเป็นแบบนี้เหมือนกัน แต่มีวิธีการแก้ครับ
        ผมมีไฟล์อยู่ เดี๋ยว ผมส่งทาง Mail ไปให้ท่านแตกไฟล์
        แล้วเอาไปวาง ใน ตัวโปรแกรม AquaMark3 ก็ใช้งานได้เลยครับ หุหุหุ

ขอ E-MAIL ท่านด้วย จะส่งไปให้

( ขอขอบคุณท่าน wikorn ที่ให้ไฟล์นี้มาครับ )
        เป็นเหมือนกันครับ..ขอด้วยคนครับ
        เมลล์ rts20d@yahoo.co.th

Comment

Originally posted by rts20d View Post
          เป็นเหมือนกันครับ..ขอด้วยคนครับ
          ส่งให้แล้วนะครับ

Comment

Originally posted by rts20d View Post
            ส่งให้แล้ว

Comment

Originally posted by wikorn View Post
              ส่งให้แล้วนะครับ
              ดีครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ขอด้วยคนครับเครื่องผมอาการหนักกว่าดับไปเลย เมล por_japa@hotmail.com

Comment

Working...
                  X