Announcement

Collapse
No announcement yet.

Athon X2 4600+ ถึง 6000+ ตัวไหนเย็นและพัดลมเงียบสุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อ๊ากๆๆ ข้างบนจะเปิดเครื่องทั้งวันทั้งที ไมเปิดแค่ 3 ตัวเนี๊ย เสียดายค่าไฟไหมนั่น
    อิอิ

Comment

บอทแรคใครเปิดได้เกิน 3 ตัวบอกมั้งจิ ใช้โหมดประหยัดพลังงานครับ มันทำงานเริ่มที่ 1.1/1.9/2.5 จะถึง 3 บ้างก็ตอนมาเล่นอีกเกมส์ไปด้วย.

Comment

Originally posted by skyline_Tae View Post
        ผมใช้ 6000+ เงียบ เลยครับ ซิงค์ เทพ ให้มา ก็ไม่ดังมากน่ะครับ ขอบคุณมากครับ แรงกว่า ชัดเจนราคาต่างกัน ไม่มาก ครับแล้ว ซิงค์ ดีกว่า คิดดูแล้วกันน่ะครับ
        ตามท่านนี้เลย

ปล.ผมเปิดบอทลินเนจ6ตัว - -

Comment

6000+ + DFI LP DK 790FX...ฯลฯ

*ห้องไม่แอร์ฯ..กับพัดลมตัวเดิม full ที่ประมาณ 46-50 องศา

แกะพัดลมเดิมออก..เปลี่ยนเป็นพัดลม YS.tech (สีทอง..4500 รอบ) เสียงเบาลงกว่าพัดลมเดิมๆ เยอะ แถมเย็นลงกว่าเดิมอีกประมาณ 4-5 องศาทีเดียว

Comment

Originally posted by Peesuh View Post
            6000+ + DFI LP DK 790FX...ฯลฯ

*ห้องไม่แอร์ฯ..กับพัดลมตัวเดิม full ที่ประมาณ 46-50 องศา

แกะพัดลมเดิมออก..เปลี่ยนเป็นพัดลม YS.tech (สีทอง..4500 รอบ) เสียงเบาลงกว่าพัดลมเดิมๆ เยอะ แถมเย็นลงกว่าเดิมอีกประมาณ 4-5 องศาทีเดียว
            แล้วประกันมันจะขาดไหมท่าน ถ้าจะให้ดี ขอรูปปลากรอบด้วยครับ
            จาได้เลียนแบบ
            อิอิ

Comment

4600+ พัดลมเดิม
              ลดไฟเหลือ 1.1
              พัดลมลดเหลือ 1500รอบ

รับรองเย็นนนน เงียบบ
              idle เหมือนปิดเครื่อง
              full ไม่น่าเกิน 45
              --------------------------

Comment

Working...
              X