Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอวิธีลบโปรแกรม IE7 หน่อยนะครับ ขอบคุณมากๆๆครีบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอวิธีลบโปรแกรม IE7 หน่อยนะครับ ขอบคุณมากๆๆครีบ

ขอวิธีลบโปรแกรม IE7 หน่อยนะครับ ขอบคุณมากๆๆครีบ

ของ Windows Vista นะครับ หาที่ลบไม่เจอ - -

กรรม.. ลบไปยังไงมันยังอยู่ในวินโดวน์ อยู่ดีละครับ มันมากับวิสต้า(sp1) ไม่อยากใช้มัน ก็ไม่ต้องคลิ้กมันขึ้นมาก็เท่านั้น
    ลบเพื่่อ ??
    Last edited by tanagritm; 11 Aug 2009, 14:01:16.

Comment

ไม่เห็นมีเลยครับท่าน มีแต่ Windows Update ไรก็ไม่รู้ - -"

http://www.uppic.net/show/70434c8fdb...0b3213e6e259fa

Comment

ถ้าเป็น hotfix ก่อน sp1 จะมีให้ถอนครับ ถ้าลง sp1 มันจะอินทริเกทเลย จะไม่มีให้ถอนครับ
        หรือมีวีธีอื่นหรือเปล่า เดี๋ยวจะลองช่วยค้นหาให้ครับ
        *แต่ผมว่าอย่าเอาออกเลยครับ บางส่วนเป็น core system ครับ

Comment

ขอบคุณมากๆๆครับที่ช่วยหาให้

แต่ผมเซงหน้ามันอ่าครับ -*-

Comment

Working...
          X