ท่านใดมี Driver Audigy4 เข้ามาหน่อยครับ...........
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 8 of 8

Thread: ท่านใดมี Driver Audigy4 เข้ามาหน่อยครับ...........

OverclockZone Member T-lymphocyte's Avatar
    ถิ่นทองกวาว ราตรีอ่างแก้ว

Default ท่านใดมี Driver Audigy4 เข้ามาหน่อยครับ...........

ท่านใดมี Driver Audigy4 ขอความกรุณา Copy ขายให้ผมทีครับ.......................อยากได้มากครับ

OverclockZone Member bojang47's Avatar

เจิม

OverclockZone Member

ขออภัยนะครับ
    ไม่ทราบว่าทำไมต้องถึงกับหาซื้อด้วยล่ะครับ
    ก็มีให้โหลดที่เวบ CREATIVE อยู่แล้วไม่ใช่หรือครับ
    ปล. ผมใช้ AUDIGY 4 PRO อยู่ครับ..ก็เคยไปโหลดไดรฟ์เวอร์สำหรับ VISTA มาแล้ว

OverclockZone Member T-lymphocyte's Avatar

ที่โหลดมามันไม่มีโปรแกรมปรับแต่งเสียงอะไรติดมาเลยครับ มีเพียง Audio consol เท่านั้นน่ะครับ

battlecruiser's Avatar
    ชมรมโคราชรักหมาแดกแมว

ใช้ audigy 4 mod ได้

OverclockZone Member

Quote Originally Posted by T-lymphocyte View Post
    ที่โหลดมามันไม่มีโปรแกรมปรับแต่งเสียงอะไรติดมาเลยครับ มีเพียง Audio consol เท่านั้นน่ะครับ
    ถ้าเช่นนั้น ที่ท่านต้องการ น่าจะหมายถึง ตัว APPLICATIONS หรือเปล่าครับที่ให้ปรับแต่งเสียง
    ได้ด้วย
    ถ้าอย่างนั้น ก็ขอเอาใจช่วยให้หาได้ไวๆนะครับ
    อืม..หากช่วยได้ ผมก็อยากช่วยไร้ท์แผ่นไดรฟ์เวอร์ของผมให้(แต่ก็ไม่รู้ว่าจะใช้กับของท่านได้มั๊ย
    เพราะของผมใช้กับ AUDIGY 4 PRO)
    หรือหากจะให้ผม UPLOAD ขึ้นเวบให้ DOWNLOAD ต่อไป
    ก็คงต้องรบกวนท่านชี้แนะวิธีการให้ผมหน่อยก็แล้วกัน เพราะผม
    ไม่เคยทำ UPLOAD มาก่อนเลยในชีวิต...อิๆ..

Quote Originally Posted by sompolli View Post
    ถ้าเช่นนั้น ที่ท่านต้องการ น่าจะหมายถึง ตัว APPLICATIONS หรือเปล่าครับที่ให้ปรับแต่งเสียง
    ได้ด้วย
    ถ้าอย่างนั้น ก็ขอเอาใจช่วยให้หาได้ไวๆนะครับ
    อืม..หากช่วยได้ ผมก็อยากช่วยไร้ท์แผ่นไดรฟ์เวอร์ของผมให้(แต่ก็ไม่รู้ว่าจะใช้กับของท่านได้มั๊ย
    เพราะของผมใช้กับ AUDIGY 4 PRO)
    หรือหากจะให้ผม UPLOAD ขึ้นเวบให้ DOWNLOAD ต่อไป
    ก็คงต้องรบกวนท่านชี้แนะวิธีการให้ผมหน่อยก็แล้วกัน เพราะผม
    ไม่เคยทำ UPLOAD มาก่อนเลยในชีวิต...อิๆ..
    ขอบคุณมากเลยครับ ผมเอา Audigy 4 mod มาลงแล้วครับ เพราะ installation cd ของ Audigy
    4 pro ดันใช้ด้วยกันไม่ได้น่ะครับ เสียงนิ่มมากมาย............ไม่เหมือน X-fi เลย

ขอขอบคุณท่าน battlecruiser มากครับ Driver ที่ท่านบอกแหล่มมากเลย

Bookmarks

Bookmarks