Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อซาวนการ์ด มากอดคอกับ A500L ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อซาวนการ์ด มากอดคอกับ A500L ครับ

คือ รูเสียบของซาวน์การ์ด (หรืออนบอร์ดนี่แหละ) มันเป็นไรมะรุ้ เสียงไม่เท่ากัน เลยจะซื้อตัวใหม่ไปเลย

อ้อ ถ้ามันไม่เกี่ยวกับ DDR / DDR2 น่ะ เพราะของผมแค่ DDR ธรรมดาเองครับ

มือใหม่เริ่มเล่นก็ SB0100 จากค่ายครีเอทีฟ ราคามีแต่มือสองที่ 7-800
    มันไม่เกี่ยวกับชนิด Ram หรอก เพียงแต่ให้มีช่อง Slot PCI เหลือสักช่องก็พอ

Comment

ซื้อมือ2มาลองดูก่อนก็ได้ครับ แล้วค่อยขยับขยายถ้าเล่นเป็นแล้ว

Comment

Working...
      X