Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมพลกัยน่อย ใครใช้ AX78 + AM2 Athlon 6000+ ลงนามเลย ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รวมพลกัยน่อย ใครใช้ AX78 + AM2 Athlon 6000+ ลงนามเลย ครับ

อยากดูว่า ใครเว้บบอร์ดนี้ใครใช้บ้าง

ถูกใจอะไรบ้างบอกกันบ้าง แล้ว clock กันไปเท่าไร ครับ

ผมชอบตรงที่ มันแรง ถึงจะร้อนบ้าง ก็โอเคครับ ถูกใจกับเงินที่เสียไปครับ

Comment

ลงแล้วนะ

AMD Athlon X2 6000+ @ 3.3GHz
      Abit Ax78 1Gb*2 Kingston

ของถามนิดครับ core CPU ผมมันร้อนไม่เท่ากัน เป็นเหมือนกันหรือเปล่าครับ ผมใช้โปรแกรม speedfan ดูอะคับ เดียวเอารูปมาลงให้ดู

Last edited by copydomon; 20 Aug 2008, 17:44:27.

Comment

กำลังจะซื้ออยุ่เหมือนกัน เร็วๆนี้เจอกัน

Comment

6000+ กะ abit A-S78H แจมด้วยคนคร๊าบ
          อิอิ
          ของผมก็ Core CPU ร้อนไม่เท่ากันครับ
          Core2 ร้อนกว่า Core1
          สงสัยคอจะอ่อน อิอิ

Comment

ใช่แต่ 6000+ อ่า
            sigpic
            -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
            -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
            งดแรงชั่วคราว

Comment

ดูครับ
              Attached Files

Comment

-- เท่ากัน ป่าวดูไง
                Attached Files

Comment

รอคำตอบครับผม
                  Last edited by copydomon; 20 Aug 2008, 17:44:56.

Comment

Originally posted by copydomon View Post
                    รอคำตอบครับผม
                    45 _คือ องศาที่กระดอง ซีพียู รู้จักใหมครับ กระดอง ซีพียู

42 และ 58 คือ อาศาที่ คอร์ ทั้ง2 ของ 6000+ ของคุณ แยกกันอิสระครับ

Comment

รับทราบครับ

Comment

มั้ยเรา คอ เดียวอ่ะ x2 6000+ น่ะเนี่ย FAN เวอชั่น 4.34 ครับ อิๆๆ

Comment

Working...
                        X