Announcement

Collapse
No announcement yet.

4850 CF คุ้มดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4850 CF คุ้มดีครับ

ใช้เป็นข้อมูลละกันครับ

ASUS EAH 4850 CF แรงคุ้มค่าดี ค่าตัว 12XXX เอง

ปล.ผมเล่นเกมไม่เป้น เรื่องเกมต้องให้ผู้เชี่ยวชาญแนะนำนะครับ

แพงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง ....

Comment

Originally posted by dears View Post
      แพงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง ....
      เฮ้ย...ตูไม่ได้ตั้งขายยยยย

Comment

แพง มากกกกกกกกกก

Comment

ผมยังมีปัญหากะระบบ cf อยู่เลย มันไม่ยอมทำงาน 2ใบ

Comment

*0* mainboard ต้องใช้ตัวที่เป็น 16*16 หรือเปล่าครับ

แบบนี้ราคาบอร์ดท่าจะแพงเอาการ

แต่ก็แรงงงง ^ ^"

Comment

อยากลอง มีแต่การ์ดสองตัว ไม่มี cf bridge -_-"

Comment

ไม่มีตัง และ ไม่มีไฟให้ซด รู6พิน ก็หมดแว้วววว

Comment

Originally posted by miixer View Post
                  *0* mainboard ต้องใช้ตัวที่เป็น 16*16 หรือเปล่าครับ

แบบนี้ราคาบอร์ดท่าจะแพงเอาการ

แต่ก็แรงงงง ^ ^"
                  ของผม 8+8 ครับ 16+16 + คะแนนไปอีก 3%

Originally posted by เด็กชายใต้ดิน View Post
                  อยากลอง มีแต่การ์ดสองตัว ไม่มี cf bridge -_-"
                  กรรม หายไปไหนหมดละท่าน

Comment

แต้ม 3d06 ได้23k เหงละดีใจแต่ ก็ควรละอุปกรร์ชิ้นอื่นๆ ใช่ขี้ๆ

Comment

ตัวครอสบริต เสียบสองตัวเหรอครับ นึกว่า เสียบแค่ตัวเดียว

Comment

10000 ถ้วนได้มั้ยครับ ถ้าได้เด๋วซื้อเลย

Comment

ค่าไฟอะ -*-

Comment

OC หรือ เดิมๆ คับ แต่สามารถทำคะแนน 3DMARK06 ได้เกิน 2XXXX นี้ไม่ธรรมดาเลย ถ้าOCนี้ ต้องOCถ้า2ใบเลยหรือป่าวคับ (แบบCFไม่เคยเล่นอะคับเลยไม่รู้)

Comment

อุๆ cf+4หัว oc ด้วย คะแนนก็กระจายหน่ะสิครับ 06 cpu 4หัวคะแนนดีมากๆ

การ์ดในgpuz คล๊อกครับ 710/1000 กำลังดี ไฟเดิมเล่นไหวกันด้วยแฮะ สงสัยเราเป็นคนโชคร้าย ไฟเดิมเล่นได้แค่675 "ค่าเล่นเกมส์จริงนะ" ซึ่งเทส3Dmark เนี่ย ลากกระจาย เทสได้ภาพไม่แตกไม่ค้าง เล่นเกมส์จริง ทั้งแตกทั้งค้างครับ ไฟไม่พอ อ่อ ปัญหานี้ไม่ใช่ผมคนเดียว เวปเพื่อนบ้านตอนเทสก็เป็นเหมือนกัน เทส3Dmark จะลากได้ไกลกว่าเล่นเกมส์จริง

Comment

Working...
                              X