Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเกี่ยวกับ ati 3650 หน่อยจ้าา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ได้แล้วครับ มั่วจนสำเร็จ

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วย ๆ กันแนะนำครับ

ชนะมัน 3650 5555555

Comment

ทำอย่างไรครับ

ลงไว้เป็นกรณีศึกษาหน่อยครับ

Comment

ที่ผมทำนะครับ

1. ลบไดร์เวอร์เกี่ยวกับ ati ให้หมดก่อน
        2. ไปปรับ sound ในไบออส จาก auto เป็น enable
        3. แล้วก็ลงไดร์วเวอร์ sound
        4. แล้วค่อยมาด้วย ไดร์วเวอร์ของ ati จ้า

Comment

ผมใส่การ์3850เสียงหาย
          ลบไดเวอร์เสียงแล้วลงใหม่ครับก็หายใช้ได้ปกติครับ

Comment

มีวิธีอยู่ครับงายๆแค่เข้าไปปิดเดียวมาเขียนให้ละเอียด
            ไม่ต้องไปถอดไดเวอร์ไรเลย

Comment

Working...
            X