Announcement

Collapse
No announcement yet.

4870 เปลี่ยน ซิงค์ DuOrb ดีไหม และ ได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4870 เปลี่ยน ซิงค์ DuOrb ดีไหม และ ได้ไหม

คือความร้อนมานสูงส่งมาก แล้วผมปรับรอบแค่ 40 เอง ถ้าเกินจากนี้ ยังกะโรงสี

เสียงดังมาก ถ้าผมเปลี่ยน มานจาเบาลงไหม ถ้าผมปรับ 60 80 เปออ่า

แล้วคุ้มไหมถ้าเปลี่ยน

แล้วก็ การ์ดผมของ pwc มานแปะติกเกอร์ อ่า มานลอกอ่า มานจะละลายไหม

ช่วยแนะนำทีครับ

ขอบคุณครับ

ลิงค์ตัว ซิงค์ http://www.thermaltake.com/product/C...2/cl-g0102.asp

เย็นลงเยอะแน่นอนคับ แต่ถ้าเย็นสุดต้อง Acceralo S1+ พัดลม เย็นสุดๆแน่นอน

Comment

ใส่ได้ครับ
      มันบอกอยู่ว่าใส่กับ 4870ได้

Comment

ใส่ได้ครับเงียบ+เย็น+สวย เท่าที่เคยใช้ Idle 40 Fullไม่เกิน50ครับ ไม่แอร์แต่ทางลมในเคสดี
        แต่ตอนนี้เปลี่ยนไปเล่นน้ำแล้ว

Comment

ได้ครับแนะใช้ดีด้วย แถมดูดีกว่าอีกตาหากนะ

Comment

ขอบคุณครับ แหล่มเลย

Comment

Working...
            X