Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครื่องไรท์ DVD แบบ SATA ใครเห็นที่ไหนมีขายบ้างครับ.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครื่องไรท์ DVD แบบ SATA ใครเห็นที่ไหนมีขายบ้างครับ.

เครื่องไรท์ DVD แบบ SATA ใครเห็นที่ไหนมีขายบ้างครับ..
    ได้ข่าวว่า lite-on เริ่มขายแล้ว
    แต่เดินดูที่เซียร์ยังไม่มีเลย...
    ที่ pantip หรือ ที่ไหน ใครผ่านๆตาบ้างมั้ยครับ...

ล่าสุดจะเป็นของอัสซุสน่ะครับลองสอบถามตัวแทนขายดีคอมดูสิครับ แต่ประสิทธิภาพไม่ต่างกับideนะครับ

Comment

แล้วเวลาอ่านแผ่นนี่เร็วติดจรวดเลยปะคับ

Comment

อ่ะเพิ่งรู้นะเนี่ยว่ามี sata แล้ว

Comment

ตกลงมันมีป่าวอะ

Comment

ราคาเท่าไรกันนะ sata

Comment

มีจิคับ แบบ sata น่ะ ข่าวออกมาตั้งนานแล้ว
              เพียงแต่ยังไม่รู้ว่าไทยเอาเข้ามายัง

เหมือนที่ข้างบนบอกประสิทธิภาพยังไม่ทิ้งของเดิมคับ

Comment

เห็นกระทู้เอ่ยถึงครับ
                http://unlimitpc.com/modules.php?nam...ticle&sid=2072
                แต่ปกตินี่ sata น่าจะรับส่งข้อมูลได้มากกว่านะ....(อาจต้องรอรุ่นถัดไป)
                แต่อย่างน้อยๆเวลาลงวินโดว์ใหม่ (ชิบ965) น่าจะสะดวกกว่าเดิม..
                อย่างน้อยๆกะประหยัดไดร์ฟ A ไปหนึ่งตัว....
                +
                ไว้ไรท์แผ่นพร้อมๆกันได้สัก 4 เครื่อง......

Comment

Working...
                X