ช่วยด้วย!! ผู้รู้หรือใครที่ใช้ Toshiba M300 P4310Tช่วยบอกที
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 2 of 2

Thread: ช่วยด้วย!! ผู้รู้หรือใครที่ใช้ Toshiba M300 P4310Tช่วยบอกที

OverclockZone Member

Default ช่วยด้วย!! ผู้รู้หรือใครที่ใช้ Toshiba M300 P4310Tช่วยบอกที

ช่วยด้วย!! สอบถามหน่อยค่ะ
    ซื้อ Toshiba M300 P4310T มา3อาทิตย์
    จู่ๆมีเสียงดังแก๊กๆ..... เป็นระยะๆตลอด ด้านข้างซ้ายเครื่องตรงช่องๆเหมือนจะดังจากพัดลมเครื่อง
    เปิดเครื่องไว้ไม่ได้ทำอะไรหรือไม่ได้เปิดโปรแกรมอะไร
    ก้อยังดังเป็นระยะๆตลอดเวลาน่ารำคาญมาก (เหมือนมีแมงสาบอยู่ข้างใน)
    (เพิ่งเป็นไม่กี่วันค่ะ)
    ไม่ทราบว่าพอแนะนำได้มั้ยว่าน่าจะเป็นเพราะอะไร
    หรือมีใครที่เป็นบ้างมั้ยค่ะ
    เซ็งนิดๆใครๆก้อบอกโตชิบาทน..แต่ไหงดังแก๊กๆ..ยังงี้
    รบกวนผู้รู้ด้วยนะคะ
    ขอบคุณค่ะ

OverclockZone Member tanwatana's Avatar

HDD หรือเปล่าครับ ผมว่าเข้าศูนย์ดีกว่าครับ

Bookmarks

Bookmarks