Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้เกม SUPER ROBOT ALPHA GAIDEN PS1 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้เกม SUPER ROBOT ALPHA GAIDEN PS1 ครับ

เนื่องจากลองหาในเน็ตแล้ว LINK ที่แจกฟรีดันเสียหมดไม่สามารถโหลดได้ จึงขอวอนทุกๆท่าน ที่มีเกม SUPER ROBOT ALPHA GAIDEN PS1 อยู่ในการครอบครอง/ ผมต้องการซื้อหามาเล่นครับ
    จะไรท์จากแผ่นเกมหรือไรท์เป็นไฟล์ที่ต้อง แอคแทค ก็รับครับ ...อยากเล่นมากมาย ที่บ้านมันมีแต่เล่นหลายรอบจนลายยิ่งกว่าหน้าท้อง จนเครื่องDVD-ROM อ่านไม่ออกแล้วครับ ท่านใดอุปการะเกมนี้PM มานะครับ จะให้รางวัลอย่างงาม อ้อถ้ามีเกม SUPER ROBOT ALPHA จะแจ่มเลยจะได้เพิ่มราคาด้วย ....ขอบคุณครับ
    Attached Files

ดันครับ

Comment

โอ้ว เกมในตำนาน ผมเล่นไปเมื่อประมาณ 7-8 ปีที่แล้ว

Comment

มีข้อแลกเปลี่ยนอีกอย่างสำหรับท่านที่ไม่อยากต้องการขาย...คือผมมี พัดลม 12 เซ็น รอบสูง 2200 หนา 3 เซ็น สายไฟ 3 พิน +พัดลม 12 เซ็น ที่ติดมาจากเคส Gviewให้ครับสำหรับท่านที่ให้เกมผม พอดี 2 ตัวนี้ผมไม่ได้ใช้งานครับมันสีดำผมชอบแบบมีไฟมากกว่าครับ ...ยังรับอยู่ครับแต่ถ้าต้องการขายก็ยินดีครับ

Comment

สะพานเหล็กแผ่นละ 30 บาท

Comment

อยู่บ้านมีทั้งสองภาคเลย และก่อนหน้านี้ก็มี

Comment

Originally posted by hamylee View Post
              อยู่บ้านมีทั้งสองภาคเลย และก่อนหน้านี้ก็มี
              ไรท์มาขายให้หน่อยครับ พอดีพึ่งไปหาซื้อบทสรุปมาได้แต่แผ่นดันเสีย เลยอยากเล่นให้จบนะครับ

Comment

Working...
              X