Announcement

Collapse
No announcement yet.

ECS Geforce7050M-M2 กะ Asrock ALiveNF7G - FullHD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ECS Geforce7050M-M2 กะ Asrock ALiveNF7G - FullHD

บอร์ดสองตัวนี้ ใส่ 5200+ ตัวไหนจะคุ้มกว่าครับ ขอความเห็นทุกท่านหน่อยครับ พรุ่งนี้จะไปซื้อละครับ ช่วยตอบหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

ecs ครับ เพราะไบออสอัพเดสใหม่แล้ว

Comment

ECS Geforce7050M-M2 >>> OC ไม่ได้มั้ง หรือได้นิดหน่อย
      Asrock ALiveNF7G - FullHD >>> ยังไม่เคยลอง แต่ 6G ก็ใช้ได้นะครับ

Comment

Originally posted by ARM sk View Post
        ecs ครับ เพราะไบออสอัพเดสใหม่แล้ว
        ใหม่นี่มีอะไรเพิ่มมามั่งครับ
        เพราะของเดิมนี่ ไม่ต้องคิดทำอะไรเลย มีบัสแรมให้ปรับอย่างเดียว
        ผมเห็นแล้วกุมขมับเลย

Comment

Asrock สู้เขา

Comment

ASRock K10N78FullHD-hSLI ตัวนี้แจ่มปะ

Comment

Asrock alive nf7g-vsta ลากไกลกว่า

Comment

Working...
              X