Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตั้งใหม่ OC HD4850 ไม่ไปไม่มา หมายถึงรัยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตั้งใหม่ OC HD4850 ไม่ไปไม่มา หมายถึงรัยครับ

ผมลากจาก default ไป 700/1100

ถ้าจำไม่ผิด ลากทีเดียว - -*

เพื่อนผมบอกว่าส่งเคลม ได้เลย เพราะเค้าเรียกว่าแต้ป

ลอง flash bios กลับแล้วด้วยครับ อาการยังไม่ดีขึ้น

ผมควรทำตามที่เพื่อนบอกเลยมั้ยครับ TwT

เจิมม

Comment

ผมไม่แน่ใจว่าท่านทำมันแต๊บ หรือทำมันไหม้ไปแล้ว

Comment

Originally posted by ToN~Bkk View Post
        ผมไม่แน่ใจว่าท่านทำมันแต๊บ หรือทำมันไหม้ไปแล้ว
        ไม่น่าไหม้นะครับ เปลี่ยนซิงคเปน HR03 แล้ว

อาการนี้ ควรทำยังงัยดีครับ??

Comment

ผมยังไม่รู้เลยอาการมันเป็นยังไง เล่าแบบละเอียดสิครับ

Comment

ต่อให้ซิ้งแบบไหนอีกครับ ความร้อนที่เกิดขึ้นโดยฉับพลันอ่ะ น่ากลัวนะครับ อย่าลืมว่ามันต้องร้อนถึงระบายออก ท่านลากรวดเดียวร้อนจัดยังระบายไม่ทัน ผมว่าส่งเครมดีกว่าครับแล้วเอาตัวใหม่มาค่อยๆลบากครับ

Comment

Originally posted by losopeem View Post
              ต่อให้ซิ้งแบบไหนอีกครับ ความร้อนที่เกิดขึ้นโดยฉับพลันอ่ะ น่ากลัวนะครับ อย่าลืมว่ามันต้องร้อนถึงระบายออก ท่านลากรวดเดียวร้อนจัดยังระบายไม่ทัน ผมว่าส่งเครมดีกว่าครับแล้วเอาตัวใหม่มาค่อยๆลบากครับ

อาการตอนนี้ เล่นเกมหนักๆ กระตุก

ว่าจาเครมพรุ้งนี้ละครับ สงสัยเพราะลากด้วยความเขลาครับ

Comment

น่ากล้วแหะ

Comment

Originally posted by thawapao View Post
                  อาการตอนนี้ เล่นเกมหนักๆ กระตุก

ว่าจาเครมพรุ้งนี้ละครับ สงสัยเพราะลากด้วยความเขลาครับ
                  จากข้อมูลที่อ่านมาข้างต้น ท่านจะเครมเพราะ เล่นเกมส์หนักๆ แล้วกระตุก หรอ

Comment

Originally posted by Satanic View Post
                    จากข้อมูลที่อ่านมาข้างต้น ท่านจะเครมเพราะ เล่นเกมส์หนักๆ แล้วกระตุก หรอ
                    ก่อนมีปัญหาลื่นครับ หลังจากมีปัญหา มันเล่นไม่ได้เลยครับไม่ใช่กระตุกธรรมดา แต่เล่นไม่ได้เลย - -*

Comment

ถ้าเป็นเยี่ยงนี้ เครมได้ใช่มั้ยครับ เพราะที่ OC ก้ใช้แค่ CCC ที่มากไดรเวอ?

เคยจาลองใช้ AMD TOOL แต่เห็นมันไม่มีที่เทสเลยไม่รุ้จาใช้ยังงัย เลยกลับไปใช้ CCC ต่อ - -*
                      Last edited by thawapao; 20 Aug 2008, 01:20:51.

Comment

เข้ามาฮา เหยียบคันเร่งสะมิดเลย ถึงกับเครื่องน็อคเลย 55555

Comment

เครมโลด ดีนะไม่มีรอยไหม้ใดๆ

Comment

ทำไมผมลาก แล้วมันไม่เป็นอะไรเลย แหะ งงเลย เหอะๆ

Comment

Originally posted by hyppiez01 View Post
                              ทำไมผมลาก แล้วมันไม่เป็นอะไรเลย แหะ งงเลย เหอะๆ

อยากเป้นมั่งหรอน้อง

Comment

Working...
                              X