Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามการ์ดAGPหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามการ์ดAGPหน่อยครับ

คือว่าตอนนี้มีรุ่นไหนน่าเล่นบ้างครับ สำหรับราคาที่ไม่แพงเกินไปอะครับ เพระน้องผมมันเพิ่งซื้อคอมใหม่ เขาจัดการ์ดจอ fx 5500 มาให้ แบบว่าซื้อไม่ปรึกษากันเลย พอดีไม่ค่อยรู้การ์ดจอของAGpด้วย น้องผมเป็นผู้หญิงน่ะครับ เล่นเกมก้อพวกsim2ไรพวกนี้น่ะ อยากรุว่าfx5500ใช้ได้มั้ย ramเขามี1gbแล้วถ้าจาอัพการ์ดจอ เอาเป็นไรดีครับ(ไม่แพงเกินไปนะ) ถามไว้ล่วงหน้า ขอบคุณครับ

GF 6200 128/128

รึพวก

9550 DDR2

ครับไม่แพงมาก

Comment

Sapphire X1300Pro 3800 บาทครับ ^ ^ จะซื้อมาให้แฟนเล่นเหมือนกัน

Comment

6200 ครับ ใช้ได้เลย ถูกดีด้วย เล่นแค่ sim2 ไม่หนักหนาอะไร

Comment

Working...
        X