Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอเสียงคนใช้ Acer Aspire 5500 Series หน่อยค้าบ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอเสียงคนใช้ Acer Aspire 5500 Series หน่อยค้าบ...

เรามาตั้ง Club กันดีมะ

ถึงจะเก่า แต่ก็รักนะ หุๆๆ

ไม่ได้ใช้ รุ่น Aspire 5500 แต่ก้อเป็น Acer พรรค เดียวกันอิอิอิ

Aspire 6920G ครัยพี่น้อง

Comment

Originally posted by vampires101 View Post
      ไม่ได้ใช้ รุ่น Aspire 5500 แต่ก้อเป็น Acer พรรค เดียวกันอิอิอิ

Aspire 6920G ครัยพี่น้อง
      ของผม Blue แต่ไม่เจิม อิอิ

Comment

5583 ครับผม

Comment

5593 คับผม
          ram 4 Gb
          HDD 250 Gb.

><

Comment

คุง vender เส็ดยังเครื่องสีน้ำเงินอะครับขอดูเต็มๆหน่อย

Comment

5583 เข้ามาดันครับ

Comment

Originally posted by sawakita View Post
                คุง vender เส็ดยังเครื่องสีน้ำเงินอะครับขอดูเต็มๆหน่อย
                ยังไม่เสร็จแยยครับ ติดฝน

Comment

เอา 5530 แฟนมาเจิมครับท่าน

Comment

5562 ครับ
                    แต่ตอนนี้ปลดประจำการไปแล้ว อิอิ
                    เปิดไว้โหลดบิทอย่างเดียว

Comment

5500z ของแฟนผม พอหมดประกัน 2 อาทิตย์ จอขึ้นเส้นขาวพาดกลางจอ 1 เส้น

ตอนนี้จะ 3 ปี แล้ว สิริรวม 6 เส้น

Comment

Working...
                      X