Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ่ายข้อมูลจากฮาร์ดดิสไปฮาร์ดดิสอีกลูกวิธีไหนเร็วที่สุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ่ายข้อมูลจากฮาร์ดดิสไปฮาร์ดดิสอีกลูกวิธีไหนเร็วที่สุด

ทำอย่างไรครับ ต้องใช้โปรแกรมอะไรช่วยไหม แนะนำหน่อยครับ sata กับ sata นะครับ

เสียบบน mb เร็วสุดแล้วครับ ไม่ต้องใช้โปรแกรม

Comment

Originally posted by fucfm View Post
      ทำอย่างไรครับ ต้องใช้โปรแกรมอะไรช่วยไหม แนะนำหน่อยครับ sata กับ sata นะครับ
      แกะไปใส่ในคอมเครื่องเดียวกันครับ ไม่ต้องใช้โปรแกรมใดๆ
      ใช้ Copy และก็ Paste ตามปกติ

Comment

ต่อในเครื่องเดียวกันแล้ว โปรแกรม แนะนำ Fastcopy ครับ อย่างน้อย ผมรู้สึกว่า ไม่แกว่ง มาก มีเวลาบอกแม่นยำ

Comment

ขอบคุณมากๆครับ พี่น้อง

Comment

Ghost ดิสก์ to ดิสก์ / ดิสก์ To artition หรือ Partition to ดิสก์ (กรณี อีกลูกไม่มีข้อมูล)
            ท่านอื่นต่อ
            v
            v
            v

Comment

ตาม rep บนเลยครับ Ghost --> Disk to Disk

Comment

ต่อในคอมตัวเดียวกันเร็วสุด ๆๆ

Comment

Originally posted by BeginOnline View Post
                  Ghost ดิสก์ to ดิสก์ / ดิสก์ To artition หรือ Partition to ดิสก์ (กรณี อีกลูกไม่มีข้อมูล)
                  ท่านอื่นต่อ
                  v
                  v
                  v
                  ตามนี้ครับ เร็วโครตๆ

Comment

Working...
                  X