Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถอดเกมส์ไครซิสออกทำงัยคับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถอดเกมส์ไครซิสออกทำงัยคับ ?

อยากถอดเวอร์ชั่นเก่าออก แล้วลงเวอร์ชั่นใหม่อะคับ ใครทราบวิธีถอดถอนกรุณาบอกด้วยคับ ขอบคุณมั่กมากล่วงหน้าคร้าบบบบบ....

หมายถึงลง Patch หรือป่าวครับ ลงซ้ำไปเลยครับมันจะอัพเดตให้เป็นเวอร์ชั่นใหม่

Comment

คือยังงี้ครับ...

ผมไปได้แผ่นเกมส์นี้มา มันเป็นเวอร์ชั่นแปลกๆครับ คือเล่นเท่าไหร่โนแมดก็ไม่ยอมตายอะคับ โดนยิงโดนระเบิดก็ไม่ยักตาย เล่นแล้วไม่ค่อยมันครับ ผมเลยไปโหลดมาจากบิทเป็นเวอร์ชั่นเดิม อยากเล่นตัวเดิมมากกว่าครับ แต่ไม่รู้วิธีถอดตัวเก่าออก จะลงตัวใหม่ทับไปก็ไม่แน่ใจว่าจใช้ได้รึเปล่า ? ช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุณคร้าบบบบบ...

Comment

อ่อ
        uninstall ออกครับ

ถ้าแบบอยากลบหมดทุกอย่างที่เกี่ยวกับ crysis แนะนำโปรแกรม revo uninstall ครับ ลอกทุก รีจิททีร

Comment

อ่อ ก็ แค่ uninstall ออกก็จบแล้วหนิ จะให้ดี หาโปรแกรมที่ช่วย uninstall ก็ดีล้างแบบถอนรากถอนโคด (เช่น your uninstall )

คาดว่า แผ่นที่คุณเล่นแล้วไม่ตาย คงแก้อะไร สงสัยไว้ขายพวกเด็กเกรียนๆที่อยากเล่นแบบอมตะ

Comment

Working...
          X