Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง DVD rom หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง DVD rom หน่อยครับ

เป็นเครื่องเพื่อนครับ วันนี้ผมลองเอาเกมส์ไปให้มันลองเปิด แต่ปรากฎว่ามันไม่เห็นอ่านเลยครับ
    แต่ใส่แผ่นที่บ้านมันก้ออ่านปกติครับ ทดลองตั้งหลายครั้ง อาการแบบนี้มันเป็นอะไรครับ
    คือแผ่นของผมมันเป็นแผ่นสีทองครับ ไม่รู้จะเกี่ยวรึป่าวครับ ฝากผู้รู้ดูให้หน่อยครับ

ซีดีหรือดีวีดีรอมของคุณอาจจะเสียครับ

Comment

ลองอัพเดต เฟิร์มแวร์ดูครับ

Comment

ของผมก้อเปนเหมือนกันอ่านได้บางแผ่น

Comment

Working...
        X