Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้ Corsair Value บ้างครับขอถามหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้ Corsair Value บ้างครับขอถามหน่อย

คือเจ้า Corsair เนี่ย ใช้ชิพอะไรบ้างหรอครับ
    แล้วชิพเจ๋งๆ ที่มากับ Corsair มีอะไรบ้างครับ
    เอาที่ท่านใช้กันอยู่ก็ได้ครับ...ขอบคุณครับ...

ดัน...เงียบเลยครับ

Comment

มันก็เขียนว่า corsair อะครับที่ใช้อยู่

Comment

หาตัวที่มันใช้ชิบ ProMos ให้ได้ครับ แรงๆ

Comment

อ่อครับ...ขอบคุณครับไม่เคยใช้อยากเปลี่ยนดูเลยมาหาข้อมูลก่อน
          กลัวโดนของปลอมอ่ะครับ...จะเจ๋งกว่า hynix รึเปล่านะ

Comment

ของปลอมหลายๆตัวก็อัดได้ไกลกว่าของแท้ครับ

Comment

corsair มีปลอมออกมาแล้วเหรอ

Comment

สังเกตุชิบตรงไหนครับผม(มันอยู่ตรงไหน) ว่า รุ่นอะไร

Comment

ดูขา
                  ดูจุด
                  ดูขึด
                  ดูบนเม็ดแรม

Comment

Originally posted by singha View Post
                    corsair มีปลอมออกมาแล้วเหรอ
                    kingston ยังมี จะไปหวังอะไรกับ corsair ล่ะครับ มีชัวร์

Comment

ส่วนที่ใช้นั่น ผมว่าก็ดีครับ ชิพที่เขียนว่า corsair ก็ดีครับ ลากยาวววววววเยื้อยยยยยยยยย

Comment

Working...
                      X