Announcement

Collapse
No announcement yet.

DMCช่วยหน่อยครับไม่ผ่านด่านนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DMCช่วยหน่อยครับไม่ผ่านด่านนี้

ด่านที่13ถ้าจำไม่ผิดครับ ที่มัน ต้องวิ่งผ่านไอ่หมอกๆสีม่วงๆอะครับ
    ไปถึงในประสาทที่เคยมีรากไม้สีแดงๆกันไว้แล้วไม่รู้ไปต่อไหนครับ
    ช่วยทีเล่นไม่ผ่านแล้วเวียนหัว><"

ไปที่ป่าเขาวงกด หนะครับ ที่มานเป็น4แยก เดินไปทางตรงข้ามกับเงาที่เสาตรงกลางอะครับ แล้วก็จะไปถึงบอส

Comment

เข้าไปในวิหารร้างทะลุผ่านชั้นล่างมาจน มาถึง Lost Wood ซึ่งจะเป็นทางวนเหมือนเดิม ( ดูทิศตามแผนที่คับ ขวา – ซ้าย – ล่าง –

ล่าง ) ก็จะผ่านมาได้ เดินไปต่อพบ Boss Echidna

Comment

กลับไปที่ฆ่าบอสตอนแรกครับ ถ้าหลงทางเปิดแผนที่ครับ
        ถ้าฆ่าเสร็จแล้วกลับไปทางออกได้เลย Forest Entrance

Comment

ของคุงครับเดียวลอง
          ครับ

Comment

Working...
          X