Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูโต้ะคอมคนในบอร์ดกันหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูโต้ะคอมคนในบอร์ดกันหน่อยครับ

จะซื้อโต้ะใหม่น่ะครับอันเก่ามันแอ่นท้องช้าง(จอcrtหนักโครต) จะซื้อใหม่ครับ

มีอะไรก็โชว์เลยครับ

มันรกครับ ไม่กล้าโชว์

Comment

เอาตัวแบบที่ร้านเกมส์ใช้ครับ
      ตัวที่ขายถูกๆตามห้าง(300-400) ไม่นานมันก็แอ่น แอน แอ๊นนนน อีก

Comment

ใช้แบบแอ่นเหมือนกันครับ อยากเปลี่ยนใหม่เหมือนกัน แต่ไม่รู้จะเอาอันเก่าไปทำอะไร

Comment

เเบบนี้หรือเปล่า อิอิ
          Attached Files

Comment

โต๊ะแบบไหนดีครับ ?
            คือผมเลือกไม่ถูกว่าจะวางเคสไว้ข้างจอหรือว่าจะวางเคสไว้ข้างล่างโต๊ะ
            อยากโชว์เคสแต่กลัวจอไม่เด่น....ซะงั้น
            อยากเปลี่ยนโต๊ะใหม่เหมือนกันครับ

Comment

แบบไหนก็ได้ท่านเอาที่มันเป็นแผ่นไม้จริงๆเป็นใช้ได้

โต๊ะแบบตามห้าง บิ๊กซี-โลตัส อย่าไปเอาเลยถ้าใช้จอ CRT แอ่นหมด

ตั้งชื่อมาซะเก๋ ไม้ปาติเกิล ที่แท้มันก็ขี้เลื่อยอัดแผ่นดีๆนี่เอง

ไปตามร้านเฟอร์นิเจอร์เลย ก้มๆเงยๆดูจนพอใจ แต่ก็ทำใจเรื่องราคานะ ไม้แผ่นกับขี้เลื่อยอัดแผ่น ราคามันก็***งกันอยู่

แต่ของแบบนี้ไม่ใช่ซือทุกวัน ฉนั้นครั้งเดียวทุ่มๆไปเลย อิอิ

Comment

หาซื้อกล้องก่อน..

Comment

มันแอ่นเพราะจอมันหนัก

ผมเอาเหล็กฉากทำคานรับไว้ก็หมดปัญหาแล้วครับ.

Comment

Originally posted by pann View Post
                    แบบไหนก็ได้ท่านเอาที่มันเป็นแผ่นไม้จริงๆเป็นใช้ได้

โต๊ะแบบตามห้าง บิ๊กซี-โลตัส อย่าไปเอาเลยถ้าใช้จอ CRT แอ่นหมด

ตั้งชื่อมาซะเก๋ ไม้ปาติเกิล ที่แท้มันก็ขี้เลื่อยอัดแผ่นดีๆนี่เอง

ไปตามร้านเฟอร์นิเจอร์เลย ก้มๆเงยๆดูจนพอใจ แต่ก็ทำใจเรื่องราคานะ ไม้แผ่นกับขี้เลื่อยอัดแผ่น ราคามันก็***งกันอยู่

แต่ของแบบนี้ไม่ใช่ซือทุกวัน ฉนั้นครั้งเดียวทุ่มๆไปเลย อิอิ
                    วาง LCD ยังแอ่นเลยครับ มันเป็นแกลบอัด แกลบสมชื่อ

Comment

Comment

หาซื้ออยู่เหมือนแต่คงต้องสั่งทำแบบที่ ยาวๆวางคอมได้2เครื่องน่ะ

Comment

ใช้โต๊ะอ่านหนังสือวางอยู่อ่ะครับตอนนี้

Comment

ไม่ให้ดูหรอก มานรกมาก

Comment

เขาใช้ซากอ้อยอัดครับ

Comment

Working...
                              X