Announcement

Collapse
No announcement yet.

#+# เปิดซิง AX78+Geilส้มๆ !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• #+# เปิดซิง AX78+Geilส้มๆ !!

พอดีเพิ่งซื้อใหม่ สดๆเลยครับ

หลังจากที่ได้ งมหัว กันมา กับมัน 1วัน ได้มาเท่าที่เห็นครับ

เสถียรดีด้วยครับ

แต่พอไปแตะ 3.2 หรือ บัสเกิน1066 ทีไร

เริ่มไม่นิ่ง แต่ก็เข้าวินโด้ ได้ พอซักพัก เม้า+จอค้างไปซะละ-T-T

ตามรูปครับ ทดแรม 667 5-5-5-15 / 20t /2t ไฟ2.2V

Last edited by Arcady; 27 Aug 2008, 18:52:59.

นี่ก้อแรงละครับ เพิ่มไฟ CPU อีกได้มะ อิอิ จะได้ลากบัสไปอีก

Comment

sensor พัดลมผมเพี้ยนครับ มันโชว์สลับกันระหว่าง cpu กับ system ครับ โปรแกรม everest

Comment

แรงมากแล้วครับ

Comment

แรงเป็นมาตรฐานของ MB+RAM คู่นี้แล้วครับ

Comment

แรงจริงๆครับ

Comment

อ่านะทำไม ลากบัสได้ ไกลกันจริง

M/B พึ่งซื้อ ถ้ามีปัญหา ช่วงแรกๆๆ เขาเปลี่ยนใหม่ให้เลยนิ ไม่ต้องไป รอเคลม

Comment

500 แรงจังไฟ 2.3 แล้วมีดับไหมครับอิอิ

Comment

ไฟ2.2 ก็ได้ครับ ไม่มีดับ+ค้างเลย ตามภาพครับ.

ผมลอง OT 2หัวพร้อมกัน Piority 9

1ช.ม. กว่า ๆ แต่มันก็ร้อนอยู่เหมือนกันนะ ^^ 72องศา ซิ้ง Zalman 8700nt led

แล้วก็เกมส์โหดๆ crysis / Lost planet ก็ปกติครับ ลื่นมาก !

Comment

อยากได้จังแบบนี้ แต่ OC มะเปนกัวพัง

ถ้าซื้อ สเปคเดียวกัน OC ให้หน่อยได้ไหม

555 + ว่าไปนั้น

Comment

แจ่ม

ยืมใช้มั้งจิ แรมอ่ะ

Comment

Working...
                      X