Announcement

Collapse
No announcement yet.

5000+ BE กะไม่ BE อันไหนคุ้มกว่า(ราคานะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 5000+ BE กะไม่ BE อันไหนคุ้มกว่า(ราคานะ)

เอ่อ คือผมลองไปถาม com7 มาเค้าบอกว่าตัว BE นี่ ไม่มีซิงค์แถมใช่ป่ะครับ ถ้าซื้อซิงค์เพิ่มก็อีก พันกว่าชัว

แล้วถ้าตัว ไม่ BE มันจะดีกว่าไม๊เรื่องราคาแหละครับ

เพราะร้านที่ผมสั่งไปเค้าบอกว่า วันศุกร์นี้ให้ไปเอา

ปล. ผมจะเอาไปใส่กับ A780 อ่ะ ถ้าราคารวมซิงค์ของ BE แพงกว่านิดหน่อยอาจจะสู้ไหวถ้าแพงเกินไปม่ายอาวววดีกว่า

5000 ธรรมดาคุ้มกว่าครับ ซิงค์ดีๆเป็นพันครับ

Comment

ตามนั้น ถ้าคนมีซิ้งก็ไม่มีปัญหาที่จะเล่น5000 BE

Comment

5000+คุ้มกว่าครับ แต่สำหรับคนที่มีซิ้ง 5000+BE คุ้มกว่าครับ

Comment

ถ้าซื้อตัวไม่ Be สุดท้าย....................
          ท่านก็ต้องหาซิ้งใหม่ๆเท่ๆมาเปลี่ยนอยู่ดีคับ
          เชื่อผมดิ อิอิ

Comment

BE + Sink ก็ ร่วม 4300 ของผม BE+AC 64
            ราคานี้ก็ เกือบซื้อ 8450 แล้วนะน่าคิด

Comment

ธรรมดาคุ้มกว่าคับ แต่ BE เท่กว่า

Comment

Originally posted by championrpg View Post
                ธรรมดาคุ้มกว่าคับ แต่ BE เท่กว่า
                ตามนี้เลย

Comment

BE + ซิงค์ กะไม่ BE ราคาเท่าไรครับตอนนี้ รวมกับ 780 นี่ ถึง 6000 ไม๊ถ้าไม่ถึงจะได้สอยมาใช้

Comment

ถ้าจะซื้อซิงค์ใหม่ ด้วยนี่ เพิ่มไปเพิ่มมาอาจได้ 6000+ เลยนา

Comment

5000+ เฉยๆ ซื้อมาเลย แรงอยู่แล้ว มีซิงค์ จบ !

5000+ BE ซื้อมาต้องหาซิงค์เอง แต่ประหยัดไฟกว่า จะลากเอาแรงก็ได้

เลือกเอาละกันนะครับ ว่าชอบแบบไหน กำลังไหว ก็เลือกเอาเลย ครับ

Comment

5000+ BE แรงแซง 5600+ แน่ๆ แต่ NO Zink
                        CPU ไม่ใส่ Zink ก็ไม่ได้ด้วยจิ Zink อะไรก็ได้แล้วแต่ เลือกซื้อ
                        ใช้ 5000+BE คุ้มข้ามรุ่น
                        ใช้ 5000+ ประหยัด แบบ สามัญ

Comment

Originally posted by jamebone7 View Post
                          5000+ BE แรงแซง 5600+ แน่ๆ แต่ NO Zink
                          CPU ไม่ใส่ Zink ก็ไม่ได้ด้วยจิ Zink อะไรก็ได้แล้วแต่ เลือกซื้อ
                          ใช้ 5000+BE คุ้มข้ามรุ่น
                          ใช้ 5000+ ประหยัด แบบ สามัญ
                          ตามนั้นเลยคับ

Comment

5000+ คุ้มนะ

Comment

เรียบร้อยแล้วครับ 5200+ [L2 2x1024ด้วย ฟรุ๊ดไปเกือบหมด] กับ a780gm-a 5570 ครับ
                              ลองถามเค้า 5000+BE 2800 + ซิ้ง 1900 = 4700 กว่าๆครับ <<< เพิ่มอีกไม่กี่ 1000 ได้มาใช้ตั้ง 2 อย่าง

Comment

Working...
                              X