Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยจ้า มีปัญหาเรื่องเครส

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยจ้า มีปัญหาเรื่องเครส

แบบว่าปุ่ม Power กดเข้าไปแล้วปุ่ม Power มันค้าง ไม่ยอมเด้งออกมา แล้วเปิดเครื่องไม่ติดเลย
    มาเปิดดูในเครื่อง เห็นมีประกันถึงปี 2009 แต่รุ้สึกว่าจะเป็นประกัน เซอวิส
    อยากรุ้ว่า ส่วนมาก เครส เค้าจะมีประกันมั้ย แล้วปกติกี่ปี
    เป็นเครส ปกติ ที่ไม่ได้พิเศษอะไร แล้วแบบนี้มันจะเปลี่ยนได้มั้ย รบกวนผู้รุ้ช่วยชี้แจงทีน้า

ขอดันหน่อยน้า

Comment

เคสปกติ เค้าไม่มีประกันนะคับ แต่ถ้าเคสเพิ่งซื้อไปไม่นาน ยกไปร้านที่ซื้อเลย เค้าน่าจะเปลี่ยนให้

Comment

ถ้าท่านสั่งประกอบที่ร้าน
        บางร้านประกันเคส 1 ปีครับ แล้วแ่ต่รุ่น

แต่ถ้ามันเสีย ซื้อสวิทช์มาโมโลด

Comment

ถ้ามีความสามารถทางช่างสักเล็กน้อยแนะนำซื้อสวิตซ์มาเปลี่ยนใหม่เองดีกว่าครับ ถอดเอาของเก่าไปเีทียบแล้วซื้อดีกว่าหิ้วเคสหนักๆไปร้านนะครับ

Comment

ซื้อสวิตช์แบบ กดติด-ปล่อยดับ มาใช้แทนครับ

Comment

ถอดออกมา แงะนิดๆหน่อยๆใช้ได้แล้ว
              เคยเป็นครับ ไอ้พวกสวิตซ์กลมๆเนี่ย
              จับหยอดน้ำมันหมู หายยยยยยยยยย

Comment

Working...
              X