Announcement

Collapse
No announcement yet.

E4600 ทำเก๋า?? 3.60Ghz ทำเป็นมาอวด..ช่วยวิเคราะห์หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E4600 ทำเก๋า?? 3.60Ghz ทำเป็นมาอวด..ช่วยวิเคราะห์หน่อยครับ

3.60 Ghz กับ E4600 ครับพี่น้อง!!
    ผมพึ่งรัน Orthos ผ่านเมื่อกี้เลย(Phiority 9 เองครับ..เขิลลลล อิอิอิ)
    ก็เลยอยากเอามาให้ท่านเทพทั้งหลายได้ชมกันครับ
    และขอความกรุณาท่านทั้งหลาย
    ช่วยวิจารณ์ วิเคราะห์ เจาะลึกให้หน่อยครับ
    ว่าผมควรเพิ่ม หรือลดอะไรตรงไหน
    เชิญเลยน่ะครับ
    เชิญท่านเทพประทับร่างทรง ณ บัดนี้ครับ

........................................................................................................
    ชมกันก่อนครับ..
    Last edited by Metal; 17 Sep 2009, 16:14:16.

เจิมมมมม

ผมลาก E4500@3.0 idle 80เลยครับ สุดยอดดดดดด

Comment

แรมตั้งเป็น 4-4-4-12 ครับ อิอิ

Comment

ท่านอิมครับ
        วิธีการตั้งแรมที่ท่านอิมบอกตั้งตรงไหนครับ
        ผมก็หาวิธีตั้งอยู่เหมือนกันครับ
        ช่วยหน่อยน่ะครับ
        อิอิอิ

ฝากไว้เป็นการบ้าน..
        ฮ่าๆๆๆ
        Last edited by Metal; 17 Sep 2009, 16:14:38.

Comment

ติดตรงแรมอย่างเดียวนี่แหละ .... จัดการด้วย memset จิ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
            แรมตั้งเป็น 4-4-4-12 ครับ อิอิ
            Originally posted by dears View Post
            ติดตรงแรมอย่างเดียวนี่แหละ .... จัดการด้วย memset จิ

ผมปรับเป็น 1:1 จะได้ 4-4-4-12 ตามที่บอกเป๊ะครับ
            แต่ว่า..
            พอผมมารัน Orthos อีกที มันไม่ผ่านอ่ะครับ
            หน้าจอสีน้ำทะเลมาก่อนเลย
            กลุ้มครับพี่น้อง..
            ช่วยหน่อยครับ
            Last edited by Metal; 17 Sep 2009, 16:14:45.

Comment

ลอง 5 5 5 15 สิ กรณีเเรมไม่เทพมาก

Comment

แรงใช้ได้

Comment

Originally posted by vonbin View Post
                  ลอง 5 5 5 15 สิ กรณีเเรมไม่เทพมาก
                  Originally posted by TWK. View Post
                  แรงใช้ได้

ขอบคุณคร้าบ ขอบคุณครับ..
                  Last edited by Metal; 17 Sep 2009, 16:14:56.

Comment

แจ๋ว!!!

Comment

ง่า....มันร้อนอ่ะไม่สงสารมันหรือครับ

Comment

Originally posted by tum9199 View Post
                        แจ๋ว!!!

ขอบคุณคร้าบบบบ อิอิ
                        คำชมของหลายๆ ท่าน
                        มันเป็นกำลังใจให้ผมอย่างดีเลยครับ

Originally posted by one View Post
                        ง่า....มันร้อนอ่ะไม่สงสารมันหรือครับ

ผมใช้ TR IFX-14 ครับผม
                        นี่ตอน Full Load มัน 80-85
                        แต่ถ้า Idle ก็อยู่ราวๆ 40-45 อ่ะครับ
                        ไม่ทราบว่าร้อนเกินไปรึป่าว?

Comment

อืม ร้อนไปนิด เเต่ประมาณเเหละ 3.6 เเต่ถ้าจะลากทะลุไป 4G แนะนำให้ไปเล่นน้ำ เพราะ ซิ้งลมสู้ไม่ไหว

Comment

อยากแรงมั้งจังอิจฉา

Comment

Originally posted by Metal View Post
                              ผมปรับเป็น 1:1 จะได้ 4-4-4-12 ตามที่บอกเป๊ะครับ
                              แต่ว่า..
                              พอผมมารัน Orthos อีกที มันไม่ผ่านอ่ะครับ
                              หน้าจอสีน้ำทะเลมาก่อนเลย
                              กลุ้มครับพี่น้อง..
                              ช่วยหน่อยครับ
                              ใส่ไฟเข้าไปอีกครับ

Comment

Working...
                              X