Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิด task manager ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปิด task manager ไม่ได้

คอมผมมันเปนอะไรไปครับ

มันเปิด task mamager ไม่ได้

จะ shut down เลยก้อไม่ได้

มันมีแต่ให้กด log off แล้วค่อยเข้าไป shut down อีกที

รึคอมผมจาโดนแฮ๊ก หรืออะไร ยังไง

เหอๆ รู้สึกช่วงนี้เนตจาช้า ๆ ไปด้วย มะก่อนไม่เคยไปเปน

โดนแฮ๊กดูดเนตรึป่า ว T-T ผมรู้ช่วยที

ไวรัสแน่นอนครับ

Comment

จอร์ด มันยอดมาก ผมต้องทำไง

ลงวินโดว์ใหม่อีกแล้วล่ะสิ

T-T

Comment

Task Manager เป็นสีเทาๆ กดไม่ได้ใช่มั้ย

Comment

nod32 registry recovery ครับ
          แต่ถ้าผมลงใหม่ดีกว่า
          ระมัดระวังเรื่องไวรัสจาก flashdrive ด้วย (โหลดcpe17 ไว้กัน autorun)
          ผมแนะนำเก็บไฟล์โกสวินโดว์ไว้ดีกว่าครับ
          อย่างน้อยจะได้ไม่ต้องนับ0 เวลาลงวินโดว์ใหม่
          เจอเคสนี้บ่อยๆแนะนำ anti virus ที่แรงๆไปเลยครับ

Comment

Originally posted by Toffeecheese View Post
            Task Manager เป็นสีเทาๆ กดไม่ได้ใช่มั้ย
            ใช่เลยครับ

Comment

เจอปุ๊บ ลงวินโดวใหม่ปั๊บ วิธีผม

เพราะข้อมูล ควรไว้ไดร อื่นที่ไม่ใช่ ไดร ซี อิอิ

ลบให้เกลี้ยงเลย

Comment

Working...
              X