Announcement

Collapse
No announcement yet.

กำลังจะเปลี่ยนเมนบอร์ดขอคำแนะนำทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กำลังจะเปลี่ยนเมนบอร์ดขอคำแนะนำทีครับ

ผมกำลังมีความคิดที่จะเปลี่ยนเมนบอร์ดอยู่ อยากจะขอคำแนะนำว่าตัวไหนน่าใช้งานที่สุด OCด้วย
    การใช้งานก็ เล่นเกมส์ ดูหนัง ฟังเพลง โหลดบิทครับ

ตัดสินใจไม่ถูก อยากรู้ความแตกต่างของ4รุ่นนี้อะครับ
    มี 4 รุ่นนี้อยู่ในใจแล้วครับ

1. MSI P43 NEO3-FR
    2. MSI P45 NEO3-FR
    3. MSI P45 NEO2-FR
    4. Asus P5Q PRO, P45

ได้เหตุผลด้วยจะดีมากครับ ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ
    Last edited by gigkoro; 21 Aug 2008, 21:25:03.

ขอความแตกต่างของ4ตัวนี้หน่อยครับ

Comment

ขอคำชี้แนะทีครับตัวไหนดี

Comment

Asus P5Q PRO ยอดฮิต

Comment

ฮึด 1จึก แนะนำทีคร้าบ

Comment

อะจึกๆ

Comment

ขอ1จึกกับคำแนะนำ

Comment

ช่วยแนะนำด้วยครับ

Comment

อีกที

Comment

P5Q-E หรือ P5Q Deluxe ไหวมั้ยครับ ตัวหลังนี้ไฟ 16 เฟรซ oc ไปไกลแน่ๆ ครับ

Comment

ผมดูๆไว้ก่อนนะครับซื้อปลายปี เอิ๊กๆ เดี๋ยวจะไปลองหาข้อมูลดูครับ งงกะMbที่ใช้อยู่เมื่อเดือนก่อนocได้3.5เดี๋ยวนี้ไม่ได้ละเป็นรายก็ไม่รู้ ได้ แค่ 2.8 เอง งง จริงๆ เกิน2.8ดับ บางทีค้างจอดับดังตึ้ดๆๆๆ กลัวจริงๆY.Y

Comment

Working...
                      X