Announcement

Collapse
No announcement yet.

คุณเคยรู้สึกเบื่อการเล่นเกมส์มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คุณเคยรู้สึกเบื่อการเล่นเกมส์มั้ยครับ

ตอนนี้ผมใช้ 9600GT อยู่ เกมส์ในเครื่องก็มีหลายเกมส์

เล่นมาหมด มันรู้สึกเริ่มเบื่อการเล่นเกมส์แล้ว อาจจะเป็นเพราะอายุที่มากขึ้น

แต่ยังไม่แก่น่ะ เหอ ๆ หรืออาจจะไม่ค่อยมีเวลาเล่น

อย่างมากก็นั่งเล่น dota ตาเดียวก้อจบไป

พวกคุณคิดว่ายังไงกันบ้างครับ

มีความรู้สึกเดียวกับผมรึป่าว

ต่ออีกหน่อย

รู้สึกว่าการ์ดจอดี ๆ ที่ซื้อมามันจาเริ่มใช้ไม่คุ้มรึป่าว

เหอ ๆ

ผมคิดแบบนี้จาหมดคุณสมบัติอยู่ในบอร์ดนี้ป่าวครับ

Comment

ไม่เลย....เล่นมาตั้งแต่ ป.3 จะเลิกได้ยังไง...เบื่อก็หาเกมส์ใหม่เล่น.........คุคุคุคุ

Comment

เบื่อน่ะไม่เบื่อหรอกครับ แต่มันไม่มีเวลาเล่นนี่ดิ มันเลยเหมือนเบื่อไปเองซะงั้น

Comment

ผมเล่นเกมส์มาตั้งแต่เด็ก ส่วนมากจะดูเขาเล่นกัน ชีวิตวัยเด็กกับเกมส์ผมแทบจะแยกกันไม่ออก แต่ผมไม่มีปัญญาหามาเล่น จนครับ พอโตมาหน่อยก็หามาเล่นจนได้ จนปัจจุบัน ก็ยังเล่นอยู่ แต่สุดท้ายก็ไม่มีเวลาเล่น สรุป ไม่เบื่อครับ

Comment

ช่วงนี้เบื่อตัวเองมากกว่าคับ ที่ตังไม่พอซื้อกราฟฟิกสูงๆมาใช้

อยากเล่นอยู่หลายเกมเลย แต่ไม่มีโอกาศได้เล่น(ไม่มีทุน)

เพราะฉะนั้นคุณอย่าเพิ่งเบื่อเลยครับ ถือซะว่าคุณโชคดีที่ยังมีโอกาศเล่น ก็เล่นไปเถอะครับ

ออกแนวน้อยใจ อิอิ

Comment

ไม่เคยเบื่อสักนิดเลยครับเล่นมาตั้งแต่ สมัยเครื่อง อาตาริ ชีวิตผม ทำงาน เล่นเกมส์ นี้แหละมีความสุขที่สดแล้วและคงจะเล่นไปอีกนานนนนนนนนนน จนกว่าไม่มีเกมส์ให้เล่นหรือผมเน่าไปเองแหละครับ

Comment

เบื่อเป็นช่วงๆครับ ยิ่งผมเล่นเป็นแต่ fps เกมดีดีมีน้อย
                กลับไปดูหนังฟังเพลง 3-4เดือน เบื่อ ก็กลับมาเล่นเกม

Comment

จะเบื่อเพราะเกม FPS มันเยอะไปเนี่ยแหละ เล่นกับคอมเป็นหลักเกมมุมมองบุคลที่3 อย่าง DMC น้อยมาก ปีนี้ได้เล่น assasin's creed กับ DMC4 เท่านั้นเอง อยากเล่น นินจาไกเดนบนคอมมั่ง ตอนนี้ก็รอ Prototype อยู่

Comment

มันจะเป็นพักๆแหละครับไอ้อาการเบื่อ แต่สำหรับผมไม่ค่อยเบื่อนะคล้ายๆท่านบนๆ ทำงานเลยไม่ค่อยจะมีเวลาเล่นเกมส์แล้วตอนนี้

Comment

เบื่อเหมือนกันครับไม่รู้เป็นอะไรไม่ค่อยอยากเล่นเท่าไร(สงสัยอยากพักผ่อนมากกว่า)
                      ไม่เหมือนตอนที่เป็นเด็ก ตอนนั้นเวลาได้เล่นเกมส์รู้สึกว่าตื่นเต้น

Comment

ไม่เบื่อนะคับ แต่ไม่ค่อยมีเวลาเล่น เกมส์ที่โหลดมายังเล่นไม่หมดเลยซักเกมส์ บางเกมส์ยังไม่เคยเล่นยังมีเลยคับ ส่วนใหญ่ผมเล่นแต่เกมส์เดิมๆ(BF2142)

Comment

เบื่อบ้างไม่เบื่อบ้าง เบื่อก็ดูหนังฟังเพลง
                          ไม่ค่อยมีเวลาแค่นั่งดู ซีรีย์ก็หมดไปเป็นวันๆละ

Comment

เบื่อตอนเริ่มเวียนหัว หรือ หิวข้าว

Comment

ไม่เบื่อขนาดเลิกเล่นหรอกงับ ส่วนมากที่เบื่อก็คือเล่นต่อกันนานก็เริ่มเมื่อย เริ่มเบื่อ เล่นจบแล้ว ก็เบื่อขี้เกียจเล่นเกมเก่าซะมากกว่า

Comment

Working...
                              X