Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำทีครับเล่นเนตไรท์แผ่นขอเสปกcpu+mbครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำทีครับเล่นเนตไรท์แผ่นขอเสปกcpu+mbครับผม

แนะนำทีครับเล่นเนตไรท์แผ่นขอเสปกcpu+mbครับผม

อยากได้ mb มี sata ครับ

จะเอามาต่อ hd320gb ถ้าผมให้งบ2500-3500 สำหรับของใหม่พอจะมีไหมครับ

เอาที่มาโละสตอคขายก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ

สเป็คคอมที่มีขายในปัจจุบัน ทั้งซีพียูและเมนบอร์ด
    ---------------
    สามารถทำงานตามที่ต้องการทั้งเล่นเน็ทและ ไลท์แผ่น ได้ไม่มีปัญหาครับ

Comment

ผมว่ามันเล่นได้ทั้งนั้นแหละครับเดี๋ยวนี้สเป็คค่อนข้างสูงแล้ว ถ้าไม่ได้เล่นเกมซื้อพวกสมพรกะcelleronก็ยังใช้ได้เลยครับ แต่ถ้าเล่นเกมก็แรงๆหน่อย ส่วนmbถ้าอยากได้sataก็แนะนำว่าให้ซื้อที่เป็น sata2 อ่ะครับ โดยส่วนตัวแนะนำ asus ครับ ไม่ค่อยมีปัญหา ประกันดี

Comment

Working...
      X