Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกมนี้จะโดนแบนในไทยมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกมนี้จะโดนแบนในไทยมั้ยครับ

PROTOTYPE จะโดนแบนมั้ยครับ เพราะมาแนวเดียวกันเลย
    ถึงพระเอกจะไม่ใช่คน 100% ก็เถอะ

ประมาณเกรียนไทย เล่นแล้ว ไปกินคน ขโมยปืนแล้วฆ่า ทหารแก้เซ็ง
    Attached Files

คิดว่าน่าจะโดนถ้ามีการตรวจสอบแน่นอน

Comment

รอเกมนี้ออก จะขายไร่ไปถอย 4870 มาเล่นด้วยครับ อยากแดกหัวคนแล้วโบ้ยให้เกม

Comment

ถ้ามาตรการออกมาแล้วร้านยังมีขายเขาต้องดูบัตรประชาชนด้วย

Comment

พอเกมส์ออกเค้าก็ลืมเรื่องนั้นไปแล้วคับ นี่แหละเมืองไทย 555+

Comment

ผมเคยคิดจะซื้อแผ่นแท้นะ แต่ถ้ามันปัญหามาก ผมสั่งทางเว็บเอาดีกว่า

อยากเล่นก็บอกเจ้าของร้านเอาเข้ามาที ถูกกว่าด้วย ถ้าจะัสนับสนุนแผ่นแท้แล้วมันปัญหามากปานนั้น

Comment

ต่อไป Sims2 Sims3 ก็โดนด้วยงับ

Comment

เวรกรรมนึกว่า Jin Kazama จาก Tekken ภาคใหม่

Comment

Originally posted by Comma View Post
                  ผมเคยคิดจะซื้อแผ่นแท้นะ แต่ถ้ามันปัญหามาก ผมสั่งทางเว็บเอาดีกว่า

อยากเล่นก็บอกเจ้าของร้านเอาเข้ามาที ถูกกว่าด้วย ถ้าจะัสนับสนุนแผ่นแท้แล้วมันปัญหามากปานนั้น
                  เอาจริงๆ ผมซื้อแผ่นแท้มาลงแค่ครั้งเดียวต่อเกมถ้าไม่ลบเกมซะก่อน แล้วเซพรีจิสตี้ และใช้แคร็กช่วย ปัจจุบัน ของแท้ฝุ่นจับอยู่ไหนไม่ทราบ ฮา ฮา ฮา

Comment

อยากเล่นง่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

Comment

คนเราบ้าๆบอๆ ก็เลียนแบบได้ทุกเกมแหละ แต่ก็อย่างว่าพฤติกรรมไรที่ผิด ทำไม่ยั้งคิด ก็โบ้ยไรไปก่อนเพื่อเอาตัวรอด ถ้าแบน แบทเทิ้ลฟิลนะ ผมบ้าแน่ๆ มีอีกหลายเกมที่ไม่น่าแบน จริงๆไม่น่าแบนสักเกมอ่ะ ผมยังให้หลานสาวผมเล่น GTA อยู่เลย

Comment

เคยดูตัวอย่างแล้วสะใจโคตร แปลงร่างได้ด้วย ฆ่าๆ ยิงๆ 555

ไอ้พวกคนแก่ปัญญาอ่่อน จะแบนเกมส์ทำไมวะ

Comment

เดี๋ยวผมจะเลียนแบบเกมไปฆ่านักการเมืองไทย

Comment

นี่แหละวิถีการแก้ปัญหาที่ดีที่สุดของคนไทยปิดหูปอดตาให้หมดแล้วโทษคนอื่นแต่ไม่เคยโทษตัวเอง

Comment

ฟังวิทยุเขาว่าจะแบนให้หมดเกมเรทติ้ง 18+ Muture ขึ้น

Comment

Working...
                              X