Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอรวมผลคนใช้9600GSOหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ใช้ Galaxy 9600GSO OC ครับ

Comment

XFX9600GSO Fulload ร้อนได้ใจจริงๆ
      Attached Files

Comment

Galaxy 9600GSO OC มา OC เพิ่มเป็น 700/1100...แรงมากมาย...Crysis ปรับสุดทุกอย่างแต่ไม่มี x ลื่นดี

Comment

Galaxy 9600GSO OC มารายงานตัวมั้ง แต่ร้อนมากมายฟูลโหลด 101 หุหุ

Comment

Originally posted by soften View Post
            XFX9600GSO Fulload ร้อนได้ใจจริงๆ

หลังจากได้ HR-03GT Fulload ไม่ถึง 50c ตามรูปเลยครับ สุดยอดจริงๆซิ้งตัวนี้
            Attached Files

Comment

Galaxy 9600GSO OC มาเป็นสมาชิกด้วย พร้อมคำถามว่า ตอนนี้ใช้ driver ตัวที่ติดมาด้วย ลงแล้วมันนไม่สามารเรียกใช้ ฟังก์ชันเกี่ยวกับพวกตัวช่วย set ภาพออก TV น่ะครับ แบบว่า set ให้มันออก tv ได้แต่ว่าเวลาเราเปิดหนังดูนี่ มันไม่ออกเต็มจอที่ tv แต่ก่อนใช้ ตัว 7600 setได้ปกติ โดยใช้ฟังก์ชัน เรียกตัวช่วย set เอาแต่ว่า driver อันที่แถมมานี่เรียกไม่ขึ้นเลย ใครเป็นเหมือนผมบ้างแก้ไงนี่
              ตอนนี้ load driver ตัวใหม่อยู่เดี๊ยวจะลองเอาไปลงใหม่ไม่รู้จะหายเปล่า ใครเคยเจออาการแแบนี้แก้ไขอย่างไร หรือว่ามันต้องไป set ตรงไหนอีกก็บอกด้วยนะครับ

Comment

วันนี้เราไปเดินหาซื้อ Galaxy 9600GSO OC ที่ร้านของ Hwh ไม่มีเลยซักกะร้านเซ็งเลย -*-

Comment

Originally posted by Pookziiz View Post
                  วันนี้เราไปเดินหาซื้อ Galaxy 9600GSO OC ที่ร้านของ Hwh ไม่มีเลยซักกะร้านเซ็งเลย -*-

ผมว่าไม่ต้องไปเดินแล้วหล่ะครับ น่าจะหมดเรียบร้อยแล้วครับ ล้างสต็อกไปหมดแล้วหล่ะครับ

ปล.ลืมลงชื่อด้วยครับ 9600GSO Overclock ด้วยคนครับอยู่เฉย ๆ ่ยังร้อนเลยครับไม่ต้องเล่นเกมส์เลยครับ หุหุ

Comment

ผม Galaxy 9600 GSO OC จากโรงงาน ยังไม่คล๊อก เพิ่มกลัว แต่แค่นี้ก็ โอเค รายงานตัวครับ

Comment

ผมก็Galaxy 9600 GSO ไม่OCความร้อนเดิมๆ46-48 full52-53 ไม่เกิน55

Comment

Galaxy 9600GSO ครับ รายงานตัว

Comment

palit 9600 gso 555+

Comment

ขอเข้าคลับ 9600 GSO ด้วยคน ด้วย Galaxy 9600GSO OC แบบเดิมๆ ไม่คล็อก ไม่แคล๊ก ไม่ทำอะไรทั้งน่านแค่เปิด 24*7 ก็สงสารมันอยู่แล้ว กลัวมันไม่รัก D

Comment

palit 9600 gso 555+
                              เหมือนกันครับ ลาก แล้ว แจ่มมากมาย ไม่ร้อน หุหุ แถม ถูกอีกตะหาก

Comment

ผมใช้ Galaxy 9600 GSO เดิมๆคับ แรงจับใจ สบายกระเป๋า

Comment

Working...
                                X