Announcement

Collapse
No announcement yet.

Intel 100/pro server adapter หาซื้อได้ที่ไหน ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Intel 100/pro server adapter หาซื้อได้ที่ไหน ครับ

Intel 100/pro server adapter หรือ ตัว 1000/pro

หาซื้อได้ที่ร้านไหนบ้างครับราคาเท่าไหร่

อืมม ไม่ค่อยแน่ใจว่าจะมีไหมนะ
    ลองไปร้าน silicon หรือ supermicro หรืออะไรจำบ่ได้ละ
    ร้านเค้าอยู่ที่พันทิพย์
    หันหน้าเข้าพันทิพย์ เข้าไปอยู่ซ้ายมือ ตรงที่มีขายพระ + couter ร้านน้ำอะครับ + บันไดเลื่อน
    ชั้น 1 นะครับ
    ร้านนั้นจะขายของ server เยอะ แต่ไม่แน่ใจว่าเค้าจะขายแยกไหม
    ปกติซื้อเป็นเครื่องๆไป
    ลองไปถามเค้าดูได้ครับ

Comment

ร้าน sand ชั้น 1 พันทิบ แถวๆ ห้องน้ำอะครับ

Comment

Working...
      X