Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำหน่อยครับว่าการ์ดจอจอตัวไหนคุ้มค่าที่สุดในช่วงนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำหน่อยครับว่าการ์ดจอจอตัวไหนคุ้มค่าที่สุดในช่วงนี้

จาซื่อการ์ดจอใหม่ของเก่าให้ 7300 gt pci-x
    เลยอยากให้เเนะนำว่าตอนนี้การ์ดจอรุ่นไหนคุ้มค่ากับราคาที่สุดครับมีงบประมาน 10,000 บาท
    จาค่ายเขียวหรือแดงก่อได้ครับ ขอบคุณมากครับ

ถ้า 1 หมื่น ผมแนะนำ HD4870

Comment

4850 แบบ non-ref 6พันต้นๆ+เงินค่าเพาเวอร์ 2พันกว่าบาท หมดไปและ8พันกว่าบาท

Comment

โดดไกลเลยนะเนี่ย

Comment

4870 ได้แค่ความแรงนะ แต่แสดงผลยังเพี้ยนๆอยู่
          ถ้างบหนัก จัด GF260 ไปเลย

Comment

9600GT ครับสุดคุ้มประหยัดได้อีกเยอะ แค่นี้ก็แรงแซงจักรยานละครับ

Comment

GTX 260 ตอนนี้ 11500 ใช้อยู่ สุดยอดดดดดดดดดดดด

Comment

Originally posted by taylkapook View Post
                4850 แบบ non-ref 6พันต้นๆ+เงินค่าเพาเวอร์ 2พันกว่าบาท หมดไปและ8พันกว่าบาท
                ตังเหลือ แบบนี้ ก็ดี นะคับ

ช่วงนี้แนะนำ ดู สีแดงไปก่อน เพราะสีเขียว ยังไม่มีตัวเด็ดเลย มีแต่แพง ไม่แรง

ถ้าไม่รีบก็ดูไปก่อน อาจมีทีเด็ด เงิน เป็นหมื่น ใจเย็นค่อยๆๆดูคับ

ของพวกนี้ ราคาตกไว จะได้ของดี ราคาถูก ไม่เชื่อถาม คน ใช้ NVIDIA ดู

Comment

9600 gt แรงเหลือรับประทานแรงจนหยุดไม่อยู่แรงจนหลังติดเบาะแรงจนใครตามไม่ทัน 9600gt แรงคุ้มเงินด้วย
                  ขอบอก 10000แบ่งเงินไปทำอย่างอื่นเหอะ แค่เจียดมาซื้อกราดจอ5000กว่าบาทก็ไม่รู้ว่าแรงขนาดไหนแล้วครับพี่น้อง
                  Last edited by pocba; 21 Aug 2008, 16:56:05.

Comment

ผมเชียร์ HD4850 Non-ref ครับ

Comment

รอต่อไป คิดจะซื้อของพวกนี้ ต้องใจเย็นๆ เด๋วเขาขายไม่ออก ก็ลดราคาล่อเราเองหละคับ สู้ๆ ....

Comment

9600 GT ก็พอครับความเห็นผมนะ เเรงละคุ้มกับราคา ไม่เเพงเลย 3600

Comment

เชียร์ 9800GTX+ ครับ

Comment

4870 ราคาก็ 10500 ต่อราคาสักหน่อยน่าจะได้ 10000 ถ้วน
                            ถึงไดร์เวอร์จะมีปัญหาบ้างแต่สักพัก ATI เค้าคงออกไดร์เวอร์มาแก้ อย่างไรก็ตามผมว่าในเวลานี้ราคาและความแรงมันดึงดูดใจจริงๆ

หรือจะหันไปมอง NV 9800+ กับ ATI 4850 ราคา 7000 -. ก็คุ้มค่ามากๆ

Comment

9600 GT ด้วยอีกคน ถูกกว่าแต่เล่นปรับสุดได้เท่ากันกะตัวละหมื่น เญ้นกว่าด้วย ประหยัดไฟกว่าจะเลอืกอะไร

Comment

Working...
                              X