Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ ATI HD2600PRO 512 II จะเลือก จอ LCD 22 นิ้วไหวมั้ยครับ ดูไว้ 2 รุ่น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ ATI HD2600PRO 512 II จะเลือก จอ LCD 22 นิ้วไหวมั้ยครับ ดูไว้ 2 รุ่น

LCD 22'' SAMSUNG 2232GW กับ LCD 22'' SAMSUNG T220 ตัวหลัง รู้สึกแพงกว่า อยู่เยอะ เพื่อนใคร ลองใช้แล้วเป็นไง บ้าง VGA ผม รับไหวมั้ย ครับ

ถ้าเล่นเกม ที่ความละเอียด 1680*1050 อาจจะ ได้ ต่ำ-กลางน่ะครับ(หรืออาจจะไม่ไหวที่ความละเอียดนี้)

แล้วแต่เกมและความละเอียด

ส่วนดูหนัง สบายๆ

Comment

ไม่ได้เล่นมากครับ รุ่นไหน ดี ครับ หรือ ยี่ห้ออื่นแนะนำมั้ย ครับ

Comment

ซามซุง

Comment

รุ่น ไหน ดี ครับ ตัดสินใจไม่ ถูก เพราะเห็น แต่รูปครับ ไม่ได้ สั่งผ่าน JIB ครับ กับ advice ครับ ใครเคยใช้บอกกันน่อย ครับ

Comment

แนะนำ ซามซุงเหมือนกันครับ แต่แนะนำรุ่นไม่ถูก เพราะผมใช้ 19 นิ้ว ><"

Comment

Working...
            X