Announcement

Collapse
No announcement yet.

TEST NVIDIA 8800GTX ไม่มีเกรียนแน่นอน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• TEST NVIDIA 8800GTX ไม่มีเกรียนแน่นอน

TEST NVIDIA 8800GTX ไม่มีเกรียนแน่นอน

**COMMINGSOON****COMMINGSOON****COMMINGSOON***

ไม่มีเกรียนแน่นอน ไม่มีเกรียนแน่นอน ไม่มีเกรียนแน่นอน ไม่มีเกรียนแน่นอน ไม่มีเกรียนแน่นอน

คนดังผู้เดิม arashi_989

เข้ามาดูแล้วโพสตอบด้วย

มาแน่นอน อีกนิดเดียว..............TEST NVIDIA 8800GTX ไม่มีเกรียนแน่นอน

- - ไปเอาของใครมาอ่ะ

Comment

จ่ะ..จะรอดูนะจ๊ะ

Comment

ของเพื่อนครับ atiruj182 ครับมีแหล่งชื้อ8800GTXครับ ผมไปชื้อกับเขาครับ

Comment

แต่บอร์ดคุณ agp นี่ครับจะใส่ได้เหรอ แล้ว 8800 XTX ตกลงไม่มีจิงใช่ป่ะ

Comment

++มันคล็อกขึ้นแล้ว++
            ++ผมคล็อกขึ้นเหมือนกันแต่เม้งมีฟองออกมารอบชิพเลยอะครับ++

Comment

แง...เอาอีกแหละนั้นมันลายเส้นเครื่องต่อเน็ทครับ มี2เครื่องครับมีอีกเครื่องไม่ได้ต่อเอาไว้เก็บข้อมูลลูกค้า
              เอากับเขา

Comment

ตกลงจะได้ดูมั้ยเนี่ย...รออยู่

Comment

อย่าบอกนะว่าเอามาเทสกับ Asrock 775i65GV

Comment

ก่อนตั้งกระทู้ ลองมาให้เรียบร้อยก่อนนะครับค่อยตั้ง ตั้งแล้วบอกแปบนึงจะตั้งทำไม

แล้วก็อย่างคุณ BoM ว่า อย่าเอา Asrock 775i65GV มา Test 8800XTX เอ้ย GTX ล่ะนะครับ

Comment

เหอะๆ จะรอดู รอออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออดู

Comment

Originally posted by arashi_989 View Post
                        ++มันคล็อกขึ้นแล้ว++
                        ++ผมคล็อกขึ้นเหมือนกันแต่เม้งมีฟองออกมารอบชิพเลยอะครับ++
                        งั้นคงไม่ได้ดูผลเทสแล้วละครับ

Comment

Originally posted by ragrave View Post
                          งั้นคงไม่ได้ดูผลเทสแล้วละครับ
                          ไม่ใช่ว่าไม่มีของแล้วแกล้งบอกว่า Clock พังนะครับ
                          ถึงพังก็ไม่เปนไรครับ ถ่ายรูปซากมันมาให้ดูก็ยังดีครับ ^^"

Comment

ฮาได้ทุกวันเลยคนนี้
                            น่ารักจัง

Comment

ใหนละผล Test

อยากเห็น

Comment

Working...
                              X