Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง ATI CCC 8.8 แล้วครับ แต่ว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง ATI CCC 8.8 แล้วครับ แต่ว่า

มันต่างกับ 8.7 ตรงไหนง่ะ ไม่มีไรเลยงิ
    มีใครรู้มั่งว่าปรับปรุงไรขึ้นมาบ้างจาก 8.7 บอกหน่อยจิ

-_-"

Comment

http://game.amd.com/us-en/content/pdf/Catalyst_8.8.pdf

ทั้งหมดที่อยากรู้ ว่าแก้อะไรมั่ง มีอาไรเพิ่มมา

Comment

โอ๊ววววส์ส์.......แทงยูแทงยู

Comment

ดัน

Comment

ก่อนอัพใช้8.7รันLightsmark 2007ได้ 96.8fps อัพเป็น8.8ได้ 89.6fps ตกลงมันดีขึ้นหรือปล่าวนี่

Comment

Hybrid ใน xp

อ่านเจอในpdf

Comment

Originally posted by overJ View Post
                Hybrid ใน xp
                Hybrid มันคืออะไรครับ ช่วยอธิบายที

Comment

เอาการ์ดจอมาครอสไฟร์กับการจอออนบอร์ด เพิ่มประสิทธิภาพ 1.75%

หรือป่าว - -

Comment

ผมลงแล้ว มันใช้กับ bios mod 740/2300 ไม่ได้ครับ พอบูทขึ้นมาแล้วจอดับ(ห้ามผวนนะ)ครับ พอแฟรตกลับไปใช้ bios ตัวเดิมที่ติดมากับการ์ด แล้วมันใช่ได้ครับ แต่ผมเข้า ccc ไม่ได้เลย ใครเป็นมั่งครับ ผมโหลดตัวนี้มาครับ 8-8_xp32_dd_ccc_wdm_enu_67975 มัน 32.5 MB ผมโหลดถูกตัวหรือป่าวครับ

Comment

ใช้ได้ปกติดี มี option สำหรับปรับสีดูหนังใหม่ด้วย

Comment

1 Hybrid เพิ่มประสิทธิภาพ 175%
                        2 อีกกันคือปรับเรืองวีดีโอนี้หละ

Comment

Working...
                        X