Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำเคสใส ถ้าไม่ใช้อครีลิค ยูวี แล้วจะใช้อะไรได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำเคสใส ถ้าไม่ใช้อครีลิค ยูวี แล้วจะใช้อะไรได้ไหม

ทำเคสใส ถ้าไม่ใช้อครีลิค ยูวี แล้วจะใช้อะไรได้ไหม

อยากรุ้คับ ถ้าใช้อย่างอื่นจะมีผลดีผลเสียอย่างไร

ทำไมต้องอครีลิค ยูวีอย่างเดียว

ใช้ถุงก็อปแก็ป

ข้อดี หาง่าย

ข้อเสีย มันเป็นไปไม่ได้

ขำๆ นะครับ

Comment

Originally posted by tuh3008 View Post
      ใช้ถุงก็อปแก็ป

ข้อดี หาง่าย

ข้อเสีย มันเป็นไปไม่ได้

ขำๆ นะครับ

Comment

กระจกครับ!!! หนักอึ้ง ตกแตก แต่มันใสนี่ครับ!!!

Comment

ใช้เป็นอะคิลิก มันเป็นเงาๆคับไม่ค่อยสวย

Comment

ไม่ลองทำเคสเกือบใสบ้างล่ะครับ อิอิ(โปร่งแสงอ่ะ พ่นทราย ไม่ก็ใช้ สติกเกอร์ฝ้าช้วยตกแต่งรับรองแจ่ม)

Comment

เหอๆ

Comment

ใช้กระจกก็ได้หรอครับ หุหุ เจาะลำบากน่าดู

Comment

อะนะ
                  ถ้าไม่ง้อ อะคิลิก ก็ต้องเป็นวัสดุอะไรก็ได้ครับ ที่แข็งแรง มันอยู่ที่ความคิดสร้างสรรค์อ่ะครับ ทำไปเลยครับเท่แบบความคิดเราเอง สู้ๆๆๆ

Comment

Working...
                  X