Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมลง nero 7 ใน vista แล้วลบไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมลง nero 7 ใน vista แล้วลบไม่ได้ครับ

ผมลง nero 7 ใน vista แล้วลบไม่ได้ครับ มันขึ้น eror อะไรนี่แหละครับ ทำไงดี

มีรูป Error ให้ดูใหม

Comment

nero cleantool ครับ

Comment

Comment

Vista รอท่านต่อไป หิหิหิ

Comment

ลองลงตัว nero 7 ทับลงไปแล้วค่อยถอนออกดูนะครับ

Comment

ผมเคยเป็น แต่ไม่ใช่วิสต้านะ xp ทำได้สองวิธี
              1- รีสตอร์ไปเวลาก่อนที่จะเป็น แล้วลองลงหรือถอนออก
              2- ผมใช้วิธีโบราณถอนโปรแกรมออกจากเครื่อง
              ตามนี้ครับ
              Originally posted by hunu View Post
              หากลองแล้วยังไม่ได้ ลองทำแบบนี้ดูนะ สามารถถอนได้ เปนวิธี โบราณน่ะ เสร็จแล้วรีเครื่องและลองลงดู ถ้ายังไม่ได้ หลังจากทำตัวนี้แล้วนะ ไปที่ run (ภาษาไทยว่าเรียกใช้ อย่างงนะ) พิม regedit ไปที่
              HKEY_LOCAL_MACHINE//SOFTWARE//Microsoft//Windows//CurrentVersion//Uninstall
              ที่เกี่ยวกับ nero ลบออกให้หมด โดยคลิกเมาส์ข้างขวา แล้วกด Delete รีเครื่องแล้วกลับมาลงใหม่ก็ได้แล้วคับ (ผมเคยลองบ่อย) เพราะเบื่อไอ้ที่เตือนนั่นและ เตือนบ่อยมาก ใส่ CD KEY ให้แล้วก็ยังเตือนอยู่อีก ไม่ใช้ก็ใช้ตัวอื่นไม่เปน วิธีถอนการติดตั้งเปนไฟล์ PDF นะ
              เครดิด ท่าน ฟ้าสางที่บางกอก จาก baanmaha.com

Comment

Working...
              X