Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนคนใช้ seagate หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ของผมไปเคลมมาได้เดือนเดียว
    เสียงก็เริ่มมา

Comment

ของผม 500 GB 2 ตัว ดังน้อยกว่าเครื่องยนต์รถเบนซ์ซักล้านเท่าแค่นั้นเองครับ ไม่เคยมีปัญหากับ Seagate หลังจากใช้มา 11 ปี

Comment

Originally posted by zebit View Post
        สรุปแล้วเจ้าประกัน wpg นี่เป็นไงมั้งครับ jib มันมีแต่ประกันอันนี้อ่ะ T_T
        WPG บริการดีครับ แต่ศูนย์บริการมีน้อยไปหน่อยครับ

Comment

เป็นธรรมดาของ Seagate คับถ้ามันดังไม่มากนะ ผมใช้ ทั้ง 80/160/500 แฮะๆ

Comment

ใช้อยู่ ป๋าเกด เค้าก็ดังเเบบนี้เเหละครับ

Comment

ใช้ตัว 500GB (Gamer) อยู่ มีแบด แล้ว 2 จุด จะถอดไปเคลมอาทิตย์หน้า
              เซงมากๆ เพิ่งไปเคลมมาเมื่อต้นเดือน เป็นอีกแระ

Comment

ผมก็ใช้ Seagate มาตลอดครับ ไม่เคยเกิดปัญหาใด ๆ ตั้งแต่ 20/40/80/160/250/320/400/500

HDD ผมถ้าซื้อมาเงียบ มันก็จะเงียบตลอดไปเลยครับ แต่ถ้าเมื่อใดที่ซื้อมาแล้วเปิดใช้ครั้งแรกดัง มันก็ดังอย่างนั้นไปตลอดอายุมันเลย

ไม่เคยแบบว่าตอนแรกเงียบ ใช้ ๆ ไปดังอ่ะครับ -*-

Comment

Working...
                X