Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทำหน้าเว็บ ให้สมาชิกแก้ไขรายละเอียดได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทำหน้าเว็บ ให้สมาชิกแก้ไขรายละเอียดได้

แค่หน้าเว็บหน้าเดียวคับ

แบบว่า สมาชิก สามารถแก้ไข ชื่อ , เบอร์โทรฯ , อีเมล์ , ที่อยู่ ของตัวเองได้อะคับ ทำยังไงใครทำเป็นบ้างครับช่วยสอนที ผมจะเอาไปใช้ในการเรียนอ่ะ

ตัวอย่าง http://www.prc.or.th/registration/vi...0M6&r_mor=2550 (กรุณาอย่าแก้ไขนะครับ)

*******************************************************************************************************************************
    นาย ก.ไก่ 080-xxx-xxxx ก.ไก่@hotmail.com
    นาย ข.ไข่ 084-xxx-xxxx ข.ไข่@hotmail.com
    นาย ค.................................................................................................
    นาย ง.................................................................................................
    *******************************************************************************************************************************

ปล. นายก. สามารถ Log in เข้าไปแก้ข้อมูลตัวเองได้ แต่ไม่สามารถไปแก้ของนายข. ได้

อยากใช้ภาษาอะไรทำ ก็ซื้อหนังสือ ภาษานั้นๆ มาอ่านงับ + database ซักอย่างที่จะใช้...

Comment

ภาษาอะไรใช้ทำได้บ้างคับ อธิบายให้คนไม่รู้หน่อยคับ ไม่งั้นผมไปซื้อหนังสือภาษาเกาหลีมาทำนะ อิอิ

Comment

ภาษาคอม สำหรับทำ web แล้วแต่ ถนัดงับ =="!
        asp.net, ตะกูล .NET(VB, c++, etc), php, etc.

Database server ก็พวก MSSQL, MySQL, oracle, ... etc.

ถ้าใช่งาน บน intenet แล้วฟรี แนะนำ PHP+MySQL งับ

Comment

Working...
        X